VĐQG Argentina, vòng 4
FT
26/02 | Velez Sarsfield | 1 - 2 | Boca Juniors |
03/10 | Boca Juniors | 1 - 0 | Velez Sarsfield |
10/04 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Boca Juniors |
25/10 | Velez Sarsfield | 2 - 0 | Boca Juniors |
08/03 | Velez Sarsfield | 1 - 7 | Boca Juniors |
26/04 | Fortaleza/CE | 4 - 2 | Boca Juniors |
22/04 | River Plate | 2 - 3 | Boca Juniors |
17/04 | Boca Juniors | 1 - 0 | Godoy Cruz |
13/04 | Estudiantes LP | 1 - 0 | Boca Juniors |
10/04 | Boca Juniors | 1 - 0 | Sportivo Trinidense |
21/04 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Velez Sarsfield |
16/04 | Ind.Rivadavia | 0 - 1 | Velez Sarsfield |
06/04 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Argentinos Jun. |
31/03 | Talleres Cordoba | 1 - 0 | Velez Sarsfield |
17/03 | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Instituto |
Châu Á: -0.99*0 : 1*0.89
BJU thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên VSA khi thắng 13/18 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: VSA
Tài xỉu: 0.94*2 1/4*0.94
3/5 trận gần đây của BJU có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5/5 trận gần nhất của VSA cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
4. | Velez Sarsfield | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 25 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
4. | Boca Juniors | 14 | 7 | 4 | 3 | 20 | 12 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 | 25 |
Thứ 6, ngày 09/02 | |||
05h30 | Rosario Central | 1 - 0 | Ind.Rivadavia |
07h15 | CA Huracan | 0 - 0 | Independiente |
Thứ 7, ngày 10/02 | |||
05h00 | Union Santa Fe | 1 - 3 | Newells Old Boys |
05h00 | Estudiantes LP | 2 - 0 | Tigre |
07h15 | Velez Sarsfield | 3 - 1 | Gimnasia LP |
07h15 | Racing Club | 4 - 1 | San Lorenzo |
C.Nhật, ngày 11/02 | |||
03h00 | Argentinos Jun. | 4 - 2 | Banfield |
05h15 | Boca Juniors | 0 - 0 | Defensa YJ |
07h30 | C. Cordoba SdE | 3 - 0 | Sarmiento Junin |
07h30 | Belgrano | 0 - 1 | Godoy Cruz |
Thứ 2, ngày 12/02 | |||
03h00 | Deportivo Riestra | 0 - 3 | River Plate |
05h00 | Lanus | 3 - 0 | CA Platense |
07h00 | Barracas Central | 2 - 0 | Atletico Tucuman |
Thứ 3, ngày 13/02 | |||
05h00 | Instituto | 2 - 2 | Talleres Cordoba |
07h00 | Newells Old Boys | 0 - 4 | Racing Club |