x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP FK SLUTSK RE. VS DINAMO BREST RE.

Giao Hữu CLB, vòng T.3

FK Slutsk Re.

FT

5 - 1

(1-1)

Dinamo Brest Re.


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Slutsk Re.: 100%
Hòa: 0%
Dinamo Brest Re.: 0%
27/03 FK Slutsk Re. 5 - 1 Dinamo Brest Re.
- PHONG ĐỘ FK SLUTSK RE.
04/04 Isloch Re. 4 - 0 FK Slutsk Re.
27/03 FK Slutsk Re. 5 - 1 Dinamo Brest Re.
- PHONG ĐỘ DINAMO BREST RE.
03/04 Dinamo Brest Re. 2 - 0 Slavia Mozyr Re.
27/03 FK Slutsk Re. 5 - 1 Dinamo Brest Re.

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

C.Nhật, ngày 01/03
01h00 Tromso Hoãn Viking
21h00 Dinamo Minsk 0 - 1 Spartaks Jurmala
Thứ 2, ngày 02/03
00h00 Brann Hoãn Kristiansund
Thứ 3, ngày 03/03
01h00 Pittsburgh R. 0 - 3 Columbus Crew
Thứ 5, ngày 05/03
21h00 Rosenborg 3 - 1 Bodo Glimt
22h00 Ullensaker/Kisa 0 - 1 FK Jerv
Thứ 6, ngày 06/03
18h00 Stromsgodset 1 - 3 Valerenga
18h00 Brann 1 - 1 Helsinki
21h00 Molde 2 - 0 Lillestrom
22h00 Honka 1 - 2 Viking
Thứ 7, ngày 07/03
18h00 KFUM Oslo 1 - 1 Sandefjord
19h00 Inter Turku 7 - 1 VPS Vaasa
C.Nhật, ngày 08/03
02h00 Pittsburgh R. 0 - 0 Toronto II
19h00 Ullensaker/Kisa 2 - 1 Ranheim IL
Thứ 2, ngày 09/03
22h59 Mjondalen 1 - 1 Sogndal
Thứ 6, ngày 13/03
00h00 Haugesund Hoãn Molde
19h00 Grasshoppers 1 - 0 Schaffhausen
19h00 Valerenga Hoãn Odd Grenland
19h00 Stromsgodset Hoãn Stabaek
21h00 Young Boys 0 - 0 Winterthur
21h00 St. Gallen 4 - 1 Wil 1900
Thứ 4, ngày 18/03
22h59 Brage 8 - 2 Gefle IF
Thứ 5, ngày 19/03
00h00 Orgryte Hoãn Trollhattan
18h30 Sokol Saratov 0 - 0 Dolgiye Prudy
20h30 Chelyabinsk Hoãn Tyumen
Thứ 6, ngày 20/03
01h00 Lagans AIK 0 - 2 Waggeryds IK
19h00 TPS Turku Hoãn Gnistan
21h00 Degerfors IF Hoãn Djurgardens
21h00 Gais Hoãn Dalkurd FF
Thứ 7, ngày 21/03
18h00 Lindome GIF 0 - 2 Oddevold
19h00 Qviding 2 - 1 Stenungsunds IF
19h00 Halmstads Hoãn Landskrona
19h00 Hacken 6 - 1 Jonkopings
19h30 Husqvarna FF 3 - 2 Atvidabergs
20h00 Ljungby IF 3 - 2 Vaxjo BK
20h00 Skovde 2 - 2 Trollhattan
20h30 Sylvia 0 - 2 Varnamo
22h59 BK Sport 1 - 0 Primavera
C.Nhật, ngày 22/03
16h00 Znamya Truda 0 - 0 Saturn
16h30 Ulricehamns IFK 0 - 1 Dalstorps IF
18h30 Sokol Saratov 0 - 0 Olimp Khimki
20h00 Skiljebo SK 3 - 1 Kungsor BK
20h00 IFK Stocksund Hoãn Dalkurd FF
21h00 Aryds IK 4 - 4 Lagans AIK
21h30 Alets IK 9 - 2 Skrea IF
Thứ 2, ngày 23/03
00h00 Viking Hoãn Kristiansund
01h00 Soderkopings 3 - 0 Dagsbergs
02h00 Vasteras 0 - 4 IK Franke
16h00 Znamya Truda 1 - 1 Rotor-2
Thứ 3, ngày 24/03
16h30 Shan United Hoãn Southern Myanmar
16h30 Magway FC Hoãn Yangon United
20h00 Saturn 4 - 2 SY Sakhalinsk
22h59 Angelholms 1 - 2 BK Astrio
23h20 Almhults IF 2 - 1 Lonsboda GoIF
Thứ 4, ngày 25/03
02h00 IFK Stocksund 1 - 2 Karlbergs BK
16h00 Saturn 3 - 0 Rotor-2
20h45 Union Berlin Hoãn A.Bielefeld
21h00 RoPS Rovaniemi Hoãn AC Kajaani
21h00 FK Chita 1 - 2 Kuban Holding
Thứ 5, ngày 26/03
01h00 Sandsbro AIK 3 - 1 Ingelstads IK
01h00 Lonsboda GoIF Hoãn Torns IF
01h00 Oskarshamns AIK Hoãn Almeboda/Linneryd
16h30 Nika Moscow Hoãn Metalurg Moscow
17h00 Ruh Brest Re. 3 - 0 Energetik-BGU Re.
21h00 Torpedo Zhodino Re. 1 - 0 Belshina Babruisk Re.
21h00 Hertha Wels Hoãn Hannover 96
21h30 Liefering Hoãn Blau Weiss Linz
22h59 Kalmar 3 - 0 Jonkopings
Thứ 6, ngày 27/03
00h45 Markaryds IF 5 - 1 Delary Pjatteryd
02h00 IF Vaster 2 - 0 IK Virgo
16h30 FK Gorodeya Re. 0 - 0 Shakhter Soligorsk Re.
18h00 Slavia Mozyr Re. 4 - 2 Bate Borisov Re.
18h00 FK Minsk Re. 2 - 2 Dinamo Minsk Re.
18h00 FK Slutsk Re. 5 - 1 Dinamo Brest Re.
20h00 Seinajoen JK Hoãn TPS Turku
21h00 Nurnberg Hoãn Bohemians 1905
Thứ 7, ngày 28/03
00h30 Lunds BK 3 - 1 IFK Malmo
01h00 Gillberga-Lista Hoãn Baggetorps
01h00 Qviding 0 - 0 Oddevold
01h00 Enhorna IF Hoãn Sodertalje FF
01h00 Skene Hoãn Hestrafors
01h00 Lindo Hoãn Dagsbergs
01h15 Ekenassjons Hoãn Myresjo
02h00 IFK Tumba 0 - 1 FC Djursholm
15h30 Medle SK 2 - 1 Burea IF
16h00 Boljan 2 - 1 Lilla Traslovs
16h00 Djursdala Hoãn Ankarsrums
18h00 Neman Grodno Re. 4 - 0 Vitebsk Re.
18h00 Eskilsminne IF 0 - 0 Angelholms
18h30 Gefle IF 1 - 0 Hudiksvalls FF
19h00 BK Hacken 5 - 2 Utsiktens BK
19h00 Arameiska-Syrianska 1 - 2 IFK Stocksund
19h30 IK Frej 1 - 2 Sollentuna FK
19h30 Isloch Re. 2 - 3 Smolevichi Re.
19h45 Gnistan Hoãn Haka
20h00 Elfsborg Hoãn Halmstads
20h00 Dalkurd FF Hoãn Eskilstuna City
20h00 Mjallby AIF Hoãn Trelleborgs
20h00 Enskede 6 - 3 Tyreso FF
20h00 RoPS Rovaniemi Hoãn AC Oulu
20h00 Norrkoping Hoãn AIK Solna
20h15 MP Mikkeli Hoãn PEPO
22h30 Karlbergs BK Hoãn Huddinge IF
C.Nhật, ngày 29/03
18h30 Myresjo 1 - 6 Vimmerby IF
19h00 Nomme Kalju Hoãn Helsinki
19h00 Brage Hoãn Brommapojkarna
19h30 Sylvia Hoãn Assyriska
21h00 Syrianska 1 - 2 Vasalunds
22h59 Vasteras Hoãn Karlslunds IF HFK
22h59 Sodra Sandby 4 - 3 Kosova
Thứ 2, ngày 30/03
23h45 Nashulta GoIF Hoãn Eskilstuna FC
Thứ 3, ngày 31/03
00h15 Vastra Ingelstads 1 - 1 Skabersjo IF
17h00 FC Istaravshan 6 - 0 FC Isfara
18h00 FK Slonim 1 - 3 Arsenal Dzyarzhynsk
Thứ 4, ngày 01/04
01h30 Byttorps IF 3 - 2 Sodra Vings IF
Thứ 5, ngày 02/04
15h00 Đài Loan SV 1 - 1 Ming Chuan SV
17h30 Dinamo Minsk Re. 1 - 0 Torpedo Zhodino Re.
19h00 Belshina Babruisk Re. 4 - 0 FK Gorodeya Re.
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo