VĐQG Argentina, vòng 2
FT
27/11 | Talleres Cordoba | 3 - 2 | Independiente |
29/01 | Talleres Cordoba | 0 - 1 | Independiente |
29/09 | Independiente | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
11/06 | Independiente | 1 - 0 | Talleres Cordoba |
19/01 | Talleres Cordoba | 1 - 3 | Independiente |
23/03 | Independiente | 3 - 0 | Dep. Laferrere |
16/03 | Deportivo Riestra | 1 - 0 | Independiente |
10/03 | Independiente | 1 - 1 | River Plate |
06/03 | Barracas Central | 2 - 2 | Independiente |
03/03 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
18/03 | Banfield | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
15/03 | Talleres Cordoba | 3 - 0 | Agropecuario AAC |
11/03 | Talleres Cordoba | 4 - 1 | Atletico Tucuman |
08/03 | Deportivo Riestra | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Châu Á: 0.84*0 : 1/4*-0.96
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên IDE khi thắng 6/10 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: IDE
Tài xỉu: 0.93*2*0.95
3/5 trận gần đây của IDE có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắngDự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
5. | Talleres Cordoba | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 | 19 |
6. | Independiente | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 18 |
Thứ 3, ngày 30/01 | |||
07h00 | Instituto | 3 - 0 | Atletico Tucuman |
Thứ 4, ngày 31/01 | |||
03h00 | CA Huracan | 1 - 2 | Talleres Cordoba |
05h15 | Rosario Central | 0 - 0 | Banfield |
05h15 | Gimnasia LP | 2 - 3 | Ind.Rivadavia |
07h30 | Velez Sarsfield | 0 - 1 | Independiente |
07h30 | Lanus | 0 - 2 | Newells Old Boys |
Thứ 5, ngày 01/02 | |||
03h00 | Argentinos Jun. | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
03h00 | Defensa YJ | 3 - 0 | CA Platense |
05h15 | Belgrano | 1 - 1 | San Lorenzo |
06h00 | Racing Club | 3 - 0 | Tigre |
07h30 | Barracas Central | 0 - 2 | River Plate |
Thứ 6, ngày 02/02 | |||
05h00 | Boca Juniors | 1 - 1 | Sarmiento Junin |
07h30 | Union Santa Fe | 0 - 1 | Estudiantes LP |
07h30 | C. Cordoba SdE | 0 - 2 | Godoy Cruz |