x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP KF LACI VS UNIVERSITATEA CRAIOVA

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 2

KF Laci

FT

1 - 0

(1-0)

Universitatea Craiova


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
KF Laci: 50%
Hòa: 50%
Universitatea Craiova: 0%
30/07 Universitatea Craiova 0 - 0 KF Laci
23/07 KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova
- PHONG ĐỘ KF LACI
23/10 Kastrioti Kruje 0 - 1 KF Laci
16/10 KF Laci 0 - 1 Egnatia Rrogozhine
03/10 KF Tirana 2 - 0 KF Laci
27/09 KF Laci 2 - 2 Kukesi
18/09 Dinamo Tirana 1 - 1 KF Laci
- PHONG ĐỘ UNIVERSITATEA CRAIOVA
23/10 Chindia Targoviste 0 - 1 Universitatea Craiova
19/10 Universitatea Craiova 5 - 0 Aca. Clinceni
04/10 FC U Craiova 1948 0 - 2 Universitatea Craiova
28/09 Universitatea Craiova 5 - 0 Dinamo Bucuresti
21/09 CFR Cluj 1 - 0 Universitatea Craiova
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.83*1/2 : 0*-0.99

LACI sa sút phong độ khi thua 4/5 trận đấu đã qua. Trong khi đó, CSCR vẫn thi đấu tốt khi thắng 2 trận gần nhất.

Dự đoán: CSCR

Tài xỉu: -0.94*2 1/2*0.76

4/5 trận gần đây của LACI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của CSCR cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB

LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU

Thứ 3, ngày 20/07
22h55 Domzale 1 - 1 Honka
22h59 Kauno Zalgiris 0 - 5 The New Saints
22h59 KF Prishtina 4 - 1 Connah's QN
Thứ 4, ngày 21/07
02h00 Folgore / Falciano 1 - 3 Hibernians Paola
Thứ 5, ngày 22/07
01h00 Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sumqayit
20h00 Astana 2 - 0 Aris Salonica
20h00 Ararat Y 2 - 4 Slask Wroclaw
22h30 FK Panevezys 0 - 1 FK Vojvodina
22h59 KuPS 2 - 2 Vorskla
22h59 O.Ljubljana 1 - 0 Birkirkara
22h59 FK Sochi 3 - 0 Keşla FK
22h59 Rigas Futbola Skola 3 - 0 Puskas Akademia
22h59 Austria Wien 1 - 1 Breidablik
22h59 Karabakh Agdam 0 - 0 Ashdod
22h59 Molde 3 - 0 Servette
23h30 Dudelange 0 - 1 Bohemians
23h30 Dinamo Tbilisi 1 - 2 Maccabi Haifa
23h45 Elfsborg 4 - 0 Milsami
23h45 Hammarby 3 - 1 Maribor
Thứ 6, ngày 23/07
00h00 Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes
00h00 Gzira Utd 0 - 2 HNK Rijeka
00h00 Apollon Limassol 1 - 3 MSK Zilina
00h00 Spartak Trnava 0 - 0 Sepsi OSK
00h00 Riga FC 2 - 0 Shkendija
00h00 Lok. Plovdiv 1 - 0 Slovacko
00h00 Suduva 0 - 0 Rakow Czestochowa
00h00 Dinamo Batumi 0 - 1 Bate Borisov
00h00 AEL Limassol 1 - 0 Vllaznia Shkoder
00h00 Vik.Plzen 2 - 1 Dinamo Brest
00h00 KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova
00h00 Cska Sofia 0 - 0 FK Liepaja
00h00 Petrocub 0 - 1 Sivasspor
00h00 Kobenhavn 4 - 1 Torpedo Zhodino
01h00 Arda Kardzhali 0 - 2 Hap. Beer Sheva
01h00 Shkupi 0 - 3 Santa Clara
01h00 HB Torshavn 4 - 0 Buducnost
01h15 Basel 3 - 0 Partizani Tirana
01h30 Velez Mostar 2 - 1 AEK Athens
01h30 Larne 2 - 1 Aarhus AGF
01h30 Gent 4 - 0 Valerenga
01h30 Sutjeska 0 - 0 Maccabi TA
01h30 Steaua Bucuresti 1 - 0 Shakhter Kar.
01h45 Aberdeen 5 - 1 Hacken
01h45 Linfield 4 - 0 Borac Banja Luka
01h45 Hibernian 3 - 0 FC Santa Coloma
02h00 KF Drita 0 - 0 Feyenoord
02h00 Pogon Szczecin 0 - 0 NK Osijek
02h00 FK Partizan 1 - 0 Dunajska Stred
02h00 Valur Rey. 0 - 3 Bodo Glimt
02h00 Hafnarfjordur 0 - 2 Rosenborg
02h00 Ujpest 2 - 1 Vaduz
02h00 Dundalk 2 - 2 Levadia T.
02h00 Hajduk Split 2 - 0 Tobol Kostanay
02h30 Shakhter Soligo. 1 - 2 Fola Esch
Thứ 3, ngày 27/07
22h45 Inter d.Escaldes 0 - 2 Teuta Durres
Thứ 4, ngày 28/07
01h00 Hibernians Paola 4 - 2 Folgore / Falciano
01h00 Buducnost 0 - 2 HB Torshavn
Thứ 5, ngày 29/07
20h00 Shakhter Kar. 2 - 1 Steaua Bucuresti
21h00 FK Liepaja 0 - 0 Cska Sofia
22h00 Tobol Kostanay 3 - 1 Hajduk Split
22h59 Sumqayit 0 - 2 Cukaricki Belgrade
22h59 Dinamo Brest 1 - 2 Vik.Plzen
22h59 Keşla FK 2 - 4 FK Sochi
22h59 Birkirkara 1 - 0 O.Ljubljana
22h59 Bodo Glimt 3 - 0 Valur Rey.
22h59 Honka 0 - 1 Domzale
22h59 Vorskla 2 - 2 KuPS
22h59 Vaduz 1 - 3 Ujpest
23h30 FC Santa Coloma 1 - 2 Hibernian
23h30 Levadia T. 1 - 2 Dundalk
23h30 Hacken 2 - 0 Aberdeen
23h30 Sepsi OSK 1 - 1 Spartak Trnava
23h45 MSK Zilina 2 - 2 Apollon Limassol
Thứ 6, ngày 30/07
00h00 Maccabi Haifa 5 - 1 Dinamo Tbilisi
00h00 Aarhus AGF 1 - 1 Larne
00h00 Sivasspor 1 - 0 Petrocub
00h00 Slovacko 1 - 0 Lok. Plovdiv
00h00 Bate Borisov 1 - 4 Dinamo Batumi
00h00 Ashdod 0 - 1 Karabakh Agdam
00h00 Rakow Czestochowa 0 - 0 Suduva
00h00 Torpedo Zhodino 0 - 5 Kobenhavn
00h00 Hap. Beer Sheva 4 - 0 Arda Kardzhali
00h00 Valerenga 2 - 0 Gent
00h00 Rosenborg 4 - 1 Hafnarfjordur
00h00 Milsami 0 - 5 Elfsborg
00h15 The New Saints 5 - 1 Kauno Zalgiris
00h30 Maccabi TA 3 - 1 Sutjeska
00h30 Fola Esch 1 - 0 Shakhter Soligo.
00h30 Breidablik 2 - 1 Austria Wien
01h00 Borac Banja Luka 0 - 0 Linfield
01h00 Partizani Tirana 0 - 2 Basel
01h00 Puskas Akademia 0 - 2 Rigas Futbola Skola
01h00 Connah's QN 4 - 2 KF Prishtina
01h00 Slask Wroclaw 3 - 3 Ararat Y
01h00 AEK Athens 1 - 0 Velez Mostar
01h00 HNK Rijeka 1 - 0 Gzira Utd
01h00 FK Vojvodina 1 - 0 FK Panevezys
01h00 Shkendija 0 - 1 Riga FC
01h00 Feyenoord 3 - 2 KF Drita
01h30 Universitatea Craiova 0 - 0 KF Laci
01h30 Servette 2 - 0 Molde
01h30 Aris Salonica 2 - 0 Astana
01h45 Maribor 0 - 1 Hammarby
01h45 Dunajska Stred 0 - 2 FK Partizan
01h45 Bohemians 3 - 0 Dudelange
02h00 NK Osijek 1 - 0 Pogon Szczecin
02h00 Vllaznia Shkoder 0 - 1 AEL Limassol
03h00 Santa Clara 2 - 0 Shkupi
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo