x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP LINENSE VS ATL. SANLUQUENO

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 4

Linense

FT

0 - 0

(0-0)

Atl. Sanluqueno


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Linense: 40%
Hòa: 40%
Atl. Sanluqueno: 20%
08/11 Linense 0 - 0 Atl. Sanluqueno
09/02 Linense 1 - 0 Atl. Sanluqueno
22/09 Atl. Sanluqueno 1 - 0 Linense
24/02 Linense 1 - 0 Atl. Sanluqueno
07/10 Atl. Sanluqueno 0 - 0 Linense
- PHONG ĐỘ LINENSE
24/01 UD Tamaraceite 1 - 0 Linense
03/01 Algeciras 1 - 1 Linense
24/12 Haro Deportivo 2 - 1 Linense
29/11 Linense 0 - 0 Las Palmas Atl.
22/11 Recreativo Huelva 2 - 0 Linense
- PHONG ĐỘ ATL. SANLUQUENO
24/01 Atl. Sanluqueno 0 - 1 Las Palmas Atl.
17/01 Recreativo Huelva 1 - 0 Atl. Sanluqueno
10/01 Atl. Sanluqueno 2 - 0 Algeciras
06/12 Atl. Sanluqueno 0 - 0 UD Tamaraceite
29/11 CD Marino 0 - 1 Atl. Sanluqueno
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng D1
2. Atl. Sanluqueno 10 4 3 3 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 15
7. Linense 8 2 4 2 4 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 10

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 07/11
21h45 Alaves B 1 - 0 Portugalete
22h00 Osasuna B 0 - 0 Ebro
22h30 Levante B 0 - 1 La Nucía
C.Nhật, ngày 08/11
00h00 Compostela 3 - 0 Guijuelo
00h00 Athletic Bilbao B 2 - 1 Amorebieta
00h30 L'Hospitalet 2 - 1 Espanyol B
01h00 Andorra FC 1 - 0 Barcelona B
17h30 Villarreal B Hoãn Alcoyano
18h00 Celta Vigo II 1 - 1 Salamanca
18h00 UD Poblense 0 - 0 Getafe B
18h00 Granada II 1 - 1 Cordoba
18h00 Ejea 0 - 3 UD Mutilvera
18h00 Covadonga 1 - 2 Burgos CF
18h00 Ibiza-Eivissa 1 - 0 Atzeneta
18h00 Merida 2 - 0 Melilla CD
18h00 Atletico Madrid B 1 - 2 S.S. Reyes
18h00 UCAM Murcia 2 - 1 Ejido
18h00 Linense 0 - 0 Atl. Sanluqueno
18h00 CP Villarrobledo 0 - 1 Extremadura UD
18h00 Inter de Madrid 1 - 0 Las Rozas CF
18h00 Deportivo 1 - 0 Coruxo
18h00 Hercules CF 1 - 0 Pena Deportiva
18h00 UE Olot 1 - 1 Badalona
18h00 AE Prat 1 - 1 Gimnastic T.
18h00 Numancia 1 - 0 CD Lealtad
18h00 CD Marino 0 - 0 UD Tamaraceite
18h30 Las Palmas Atl. 0 - 1 Algeciras
22h30 CD Calahorra 1 - 0 Izarra
22h30 Navalcarnero 0 - 0 Rayo Majada.
22h59 SD Logrones 3 - 1 SD Tarazona
22h59 Lorca Deportiva 1 - 2 Murcia
22h59 Barakaldo 1 - 4 Real Sociedad B
22h59 Marbella 0 - 0 Cadiz B
22h59 Villanovense 2 - 0 Socuellamos
22h59 Union Langreo 1 - 1 Sporting Gijon B
22h59 CF Salmantino 1 - 2 Racing Ferrol
22h59 Talavera 1 - 1 Don Benito
22h59 Orihuela 2 - 1 Valencia B
22h59 Yeclano Dep. 1 - 1 Real Betis B
22h59 Badajoz 2 - 0 Villarrubia CF
23h00 Real Madrid B Hoãn Atl. Baleares
23h00 Leioa Hoãn Racing Santander
23h00 Marino de Luanco Hoãn Valladolid II
23h30 Cultural Leonesa 2 - 1 Real Oviedo B
23h30 Zamora CF 0 - 0 Pontevedra
Thứ 2, ngày 09/11
00h00 CD Laredo 1 - 0 Real Union
00h30 Sevilla B 1 - 4 Linares Deportivo
Thứ 4, ngày 09/12
22h59 San Fernando 1 - 0 Recreativo Huelva
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo