x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP PETROCUB VS FLORIANA

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 1

Petrocub

FT

1 - 0

(1-0)

Floriana


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Petrocub: 50%
Hòa: 50%
Floriana: 0%
15/07 Petrocub 1 - 0 Floriana
08/07 Floriana 0 - 0 Petrocub
- PHONG ĐỘ PETROCUB
15/08 Milsami 1 - 0 Petrocub
12/08 Petrocub 1 - 2 MOL Fehervar FC
08/08 Petrocub 1 - 0 Dacia Buiucani
05/08 MOL Fehervar FC 5 - 0 Petrocub
31/07 Petrocub 0 - 2 Sfintul Gheorghe
- PHONG ĐỘ FLORIANA
15/07 Petrocub 1 - 0 Floriana
08/07 Floriana 0 - 0 Petrocub
03/04 Floriana 0 - 1 Gzira Utd
13/03 Floriana 1 - 4 Hibernians Paola
06/03 Sirens 0 - 3 Floriana
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.91*0 : 3/4*0.91

PETRO đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, FLOR thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: PETRO

Tài xỉu: 0.82*2*0.98

3/5 trận gần đây của FLOR có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU

Thứ 4, ngày 06/07
00h00 Gzira Utd 1 - 1 AC d.Escaldes
00h00 St Joseph's (GIB) 0 - 0 Larne
22h00 Inter Turku 1 - 0 KF Drita
Thứ 5, ngày 07/07
01h00 Vikingur Gota 1 - 0 Europa FC
22h00 FC Santa Coloma 0 - 1 Breidablik
22h00 Alashkert 1 - 0 Hamrun Spartans
22h59 Pogon Szczecin 4 - 1 KR Reykjavik
22h59 Brunos Magpies 2 - 1 Crusaders Belfast
22h59 Saburtalo 0 - 1 Partizani Tirana
22h59 KuPS 2 - 0 Dila Gori
22h59 Borac Banja Luka 2 - 0 B36 Torshavn
22h59 FK Panevezys 0 - 0 Milsami
22h59 Flora Tallinn 1 - 0 Seinajoen JK
23h30 Ruzomberok 2 - 0 Kauno Zalgiris
Thứ 6, ngày 08/07
00h00 Sfintul Gheorghe 1 - 2 Mura
00h00 Dinamo Tbilisi 2 - 3 Paide Linname.
00h00 O.Ljubljana 1 - 1 Differdange
00h00 Floriana 0 - 0 Petrocub
01h00 Dinamo Minsk 1 - 1 Decic Tuzi
01h00 HB Torshavn 1 - 0 Newtown AFC
01h00 Fola Esch 0 - 1 Tre Fiori
01h00 Shkendija 2 - 0 Ararat Y
01h00 KF Gjilani 1 - 0 FK Liepaja
01h00 KF Laci 0 - 0 Iskra Danilo
01h00 Bala Town 1 - 2 Sligo Rovers
01h15 Lechia GD 4 - 1 Academy Pandev
01h30 Buducnost 2 - 0 KF Llapi
01h30 Dunajska Stred 2 - 1 Cliftonville
01h45 Derry City 0 - 2 Riga FC
01h45 Tre Penne 0 - 2 FK Tuzla City
Thứ 4, ngày 13/07
01h00 KF Drita 3 - 0 Inter Turku
Thứ 5, ngày 14/07
21h00 FK Liepaja 3 - 1 KF Gjilani
22h00 Ararat Y 2 - 2 Shkendija
22h00 Academy Pandev 1 - 2 Lechia GD
22h00 Europa FC 1 - 2 Vikingur Gota
22h59 Paide Linname. 0 - 1 Dinamo Tbilisi
22h59 Milsami 2 - 0 FK Panevezys
22h59 Kauno Zalgiris 0 - 0 Ruzomberok
22h59 FK Tuzla City 6 - 0 Tre Penne
22h59 Seinajoen JK 3 - 2 Flora Tallinn
Thứ 6, ngày 15/07
00h00 Dila Gori 0 - 0 KuPS
00h00 Petrocub 1 - 0 Floriana
00h00 AC d.Escaldes 0 - 0 Gzira Utd
00h00 B36 Torshavn 3 - 1 Borac Banja Luka
00h00 Riga FC 2 - 0 Derry City
00h15 Newtown AFC 2 - 1 HB Torshavn
00h30 Differdange 1 - 1 O.Ljubljana
01h00 Hamrun Spartans 4 - 1 Alashkert
01h00 Sligo Rovers 0 - 1 Bala Town
01h00 KF Llapi 2 - 2 Buducnost
01h00 Partizani Tirana 0 - 1 Saburtalo
01h00 Mura 2 - 1 Sfintul Gheorghe
01h15 KR Reykjavik 1 - 0 Pogon Szczecin
01h45 Larne 0 - 1 St Joseph's (GIB)
01h45 Decic Tuzi 1 - 2 Dinamo Minsk
01h45 Tre Fiori 3 - 1 Fola Esch
02h00 Cliftonville 0 - 3 Dunajska Stred
02h00 Iskra Danilo 0 - 1 KF Laci
02h00 Crusaders Belfast 3 - 1 Brunos Magpies
02h15 Breidablik 4 - 1 FC Santa Coloma
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo