Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
27/07 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maribor |
21/07 | Maribor | 0 - 0 | Sheriff Tiraspol |
24/04 | Zimbru | 1 - 0 | Sheriff Tiraspol |
21/04 | Sheriff Tiraspol | 3 - 0 | Dacia Buiucani |
13/04 | Sheriff Tiraspol | 2 - 0 | FC Balti |
07/04 | Sheriff Tiraspol | 4 - 1 | Zimbru |
03/04 | Victoria Bardar | 1 - 3 | Sheriff Tiraspol |
21/04 | Maribor | 3 - 0 | NK Rogaska |
17/04 | O.Ljubljana | 1 - 2 | Maribor |
14/04 | NK Bravo | 1 - 1 | Maribor |
09/04 | Maribor | 5 - 0 | Mura |
06/04 | Aluminij | 0 - 2 | Maribor |
Châu Á: 0.82*0 : 3/4*1.00
STI đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, MRI thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: STI
Tài xỉu: 0.78*2*-0.98
5 trận gần đây của STI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của MRI cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |