Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
FT
31/07 | Trabzonspor | 1 - 3 | AEK Athens |
30/08 | Trabzonspor | 0 - 2 | AEK Athens |
23/08 | AEK Athens | 1 - 3 | Trabzonspor |
25/04 | AEK Athens | 3 - 0 | Panathinaikos |
21/04 | Aris Salonica | 1 - 2 | AEK Athens |
15/04 | AEK Athens | 2 - 0 | Aris Salonica |
08/04 | AEK Athens | 2 - 2 | PAOK |
04/04 | Panathinaikos | 2 - 1 | AEK Athens |
25/04 | Trabzonspor | 3 - 2 | Fatih Karagumruk |
20/04 | Kayserispor | 1 - 2 | Trabzonspor |
13/04 | Trabzonspor | 0 - 1 | Sivasspor |
04/04 | Konyaspor | 1 - 3 | Trabzonspor |
18/03 | Trabzonspor | 2 - 3 | Fenerbahce |
Châu Á: 0.79*0 : 1/4*-0.95
AEK đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, TRAB thi đấu thiếu ổn định: không thắng 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: AEK
Tài xỉu: 0.86*2 1/4*0.96
3/5 trận gần đây của AEK có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của TRAB cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng B | |||||||||||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 0 | 2 | 5 | 8 | 2 | 4 |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |