Cúp Tây Ban Nha, vòng 2
Alberto Toril (Kiến tạo: Pedro Del Campo) (104')
FT
21/04 | Alcoyano | 1 - 1 | UE Olot |
02/12 | UE Olot | 1 - 1 | Alcoyano |
18/03 | UE Olot | 1 - 1 | Alcoyano |
07/09 | UE Olot | 0 - 0 | Alcoyano |
10/01 | Alcoyano | 2 - 2 | UE Olot |
30/07 | UE Olot | 0 - 2 | Sabadell |
20/07 | UE Olot | 2 - 4 | Girona |
17/11 | UE Olot | 0 - 1 | Andorra FC |
12/11 | UE Olot | 0 - 4 | Levante |
11/08 | UE Olot | 1 - 3 | Gimnastic T. |
21/04 | Real Madrid B | 3 - 1 | Alcoyano |
13/04 | Cordoba | 0 - 1 | Alcoyano |
07/04 | Alcoyano | 1 - 1 | San Fernando |
31/03 | Antequera CF | 0 - 0 | Alcoyano |
24/03 | Alcoyano | 1 - 1 | Atl. Baleares |
Châu Á: 0.91*1/2 : 0*0.93
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ALCO khi thắng 2/7 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: ALCO
Tài xỉu: 0.91*2 1/4*0.91
3/5 trận gần đây của ALCO có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
Thứ 5, ngày 23/11 | |||
03h00 | Zamora CF | 1 - 1 | Villarreal |
Thứ 4, ngày 06/12 | |||
01h00 | Atzeneta | 1 - 2 | Getafe |
03h00 | Castellon | 2 - 1 | Real Oviedo |
03h00 | Arosa SC | 0 - 1 | Valencia |
03h00 | Espanyol | 3 - 1 | Valladolid |
18h00 | Antequera CF | 0 - 2 | Huesca |
18h00 | Yeclano Dep. | 0 - 2 | Rayo Vallecano |
18h00 | Alcorcon | 0 - 0 | Cartagena |
18h00 | Deportivo | 1 - 1 | Tenerife |
18h00 | UD Barbastro | 1 - 0 | Almeria |
22h00 | Terrassa FC | 0 - 1 | Alaves |
22h00 | Salamanca | 2 - 0 | Sporting Gijon |
22h00 | CD Arenteiro | 1 - 3 | Burgos CF |
22h00 | CE Andratx | 0 - 1 | Real Sociedad |
23h00 | Malaga | 1 - 0 | Eldense |
Thứ 5, ngày 07/12 | |||
01h00 | Villanovense | 1 - 2 | Real Betis |
01h00 | Levante | 0 - 1 | Amorebieta |
01h00 | Lugo | 2 - 0 | Mirandes |
01h00 | Valle de Egues | 0 - 3 | Mallorca |
03h00 | Tudelano | 1 - 1 | Las Palmas |
03h00 | Atl. Astorga | 0 - 2 | Sevilla |
Thứ 6, ngày 08/12 | |||
01h00 | Arandina | 2 - 1 | Cadiz |
02h00 | UD Melilla | 1 - 1 | Eibar |
02h00 | Racing Ferrol | 1 - 0 | Leganes |
02h00 | Linares Deportivo | 1 - 3 | Elche |
03h00 | Orihuela | 2 - 5 | Girona |
03h00 | Sestao | 1 - 2 | Celta Vigo |
03h00 | CD Cayon | 0 - 3 | Athletic Bilbao |