Boi tinh yeu   |   

TRỰC TIẾP VALLADOLID II VS SD PONFERRADINA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 25

Valladolid II

FT

0 - 0

(0-0)

SD Ponferradina


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Valladolid II: 33%
Hòa: 33%
SD Ponferradina: 33%
10/02 Valladolid II 0 - 0 SD Ponferradina
30/04 SD Ponferradina 2 - 1 Valladolid II
04/12 Valladolid II 2 - 0 SD Ponferradina
- PHONG ĐỘ VALLADOLID II
06/05 Gimnástica Seg. 0 - 1 Valladolid II
29/04 Racing Ferrol 2 - 2 Valladolid II
22/04 Valladolid II 1 - 2 Pontevedra
15/04 S.S. Reyes 1 - 1 Valladolid II
07/04 Valladolid II 1 - 0 Guijuelo
- PHONG ĐỘ SD PONFERRADINA
06/05 SD Ponferradina 1 - 4 Toledo
29/04 CCD Cerceda 1 - 1 SD Ponferradina
22/04 SD Ponferradina 2 - 2 RD Bouzas
15/04 Celta Vigo II 1 - 0 SD Ponferradina
09/04 SD Ponferradina 1 - 1 Atletico Madrid B
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
6. Valladolid II 25 9 9 7 30 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 23 36
8. SD Ponferradina 25 9 9 7 40 34 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 33 36

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 10/02
22h00 Amorebieta 0 - 0 Real Union
22h00 Valladolid II 0 - 0 SD Ponferradina
22h00 Jumilla 1 - 0 Cordoba II
22h00 Deportivo Aragón 0 - 1 Badalona
22h59 Coruxo 1 - 0 Deportivo B
22h59 Pena Sport 1 - 1 Racing Santander
22h59 Badajoz 0 - 0 UCAM Murcia
22h59 Athletic Bilbao B 2 - 1 Mirandes
23h30 Leioa 2 - 1 Osasuna B
C.Nhật, ngày 11/02
00h00 Barakaldo 0 - 0 Arenas de Guecho
00h30 Extremadura UD 4 - 0 Ecija
17h00 Real Betis B 1 - 1 UD Melilla
17h30 Alcoyano 0 - 0 Formentera
18h00 Las Palmas Atl. 0 - 0 Marbella
18h00 S.S. Reyes 1 - 0 Pontevedra
18h00 CD Lealtad 0 - 0 Tudelano
18h00 Rayo Majada. 0 - 0 Talavera
18h00 Pena Deportiva 1 - 0 UE Olot
18h00 Granada II 0 - 0 San Fernando
18h00 Murcia 2 - 0 Villanovense
18h00 Linense 2 - 0 Recreativo Huelva
18h00 Atl. Saguntino 1 - 0 Lleida Esportiu
18h00 Peralada 3 - 2 Sabadell
18h00 CD Vitoria (ESP) 1 - 0 Gernika
18h00 UE Llagostera 0 - 0 Mallorca
18h00 Atl. Baleares 1 - 1 Elche
22h30 RD Bouzas 2 - 1 Celta Vigo II
22h30 CCD Cerceda 1 - 1 Atletico Madrid B
22h59 Lorca Deportiva 0 - 2 Ejido
22h59 Hercules CF 0 - 0 Ebro
22h59 Burgos CF 0 - 0 Real Sociedad B
22h59 Cartagena 0 - 0 Merida
22h59 Izarra 1 - 0 Sporting Gijon B
22h59 Racing Ferrol 0 - 2 Guijuelo
22h59 Ontinyent 1 - 1 Valencia B
22h59 Fuenlabrada 1 - 1 Gimnástica Seg.
22h59 Toledo 1 - 3 Union Adarve
Thứ 2, ngày 12/02
00h00 Cornella 3 - 0 Villarreal B
00h30 Caudal 0 - 3 UD Logrones
01h00 Real Madrid B 2 - 3 Navalcarnero
BÌNH LUẬN: