|   

LỊCH THI ĐẤU COPA SUDAMERICANA

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Copa Sudamericana

(FB SUD gửi 8785)
FT    0 - 0 U. La Calera  vs Chapecoense  0 : 0-0.950.790 : 0-0.980.821 3/40.870.953/40.960.862.742.802.51
FT    1 - 0 Botafogo/RJ  vs Defensa YJ                 
FT    0 - 1 Bahia/BA  vs Liverpool P. (URU)  0 : 1 1/40.930.910 : 1/20.930.912 1/40.960.861-0.900.711.334.157.90
FT    1 - 1 Deportivo Santani  vs Once Caldas  0 : 0-0.950.790 : 0-0.940.781 3/40.910.913/4-0.960.782.852.652.56
FT    0 - 0 CA River Plate (URU)  vs Santos/SP                 
FT    2 - 1 Macara  vs CD Guabira  0 : 1 3/40.910.930 : 3/4-0.960.802 3/40.960.8610.78-0.961.195.609.80
FT    2 - 1 Royal Pari  vs Monagas  0 : 3/40.950.890 : 1/40.950.892 1/40.910.911-0.920.731.733.304.15
FT    1 - 1 Corinthians/SP  vs Racing Club  0 : 1/4-0.930.770 : 00.66-0.851 3/41.000.823/4-0.930.742.352.753.00
FT    1 - 1 Chapecoense  vs U. La Calera  1 0 : 1-0.990.830 : 1/40.76-0.9320.80-0.983/40.76-0.941.503.555.80
FT    0 - 3 Defensa YJ  vs Botafogo/RJ  0 : 3/40.850.990 : 1/40.860.9820.890.933/40.76-0.941.583.405.20
FT    0 - 0 Liverpool P. (URU)  vs Bahia/BA  1/2 : 00.81-0.971/4 : 00.73-0.9020.990.833/40.950.873.452.962.02
FT    0 - 2 Once Caldas  vs Deportivo Santani  0 : 10.910.930 : 1/2-0.930.772 1/40.980.843/40.76-0.941.403.906.60
27/02   05h15 Santos/SP  vs River Plate                 
27/02   07h30 Fluminense/RJ  vs Antofagasta                 
28/02   05h15 Monagas  vs Royal Pari                 
28/02   07h30 Racing Club  vs Corinthians/SP                 
20/03   06h30 U. Espanola  vs Mushuc Runa                 
20/03   06h30 U. Espanola  vs Mushuc Runa                 
20/03   07h30 Dep. Municipal  vs Colon                 
20/03   07h30 Dep. Municipal  vs Colon                 
20/03   07h30 Nacional Potosi  vs Zulia FC                 
20/03   07h30 Nacional Potosi  vs Zulia FC                 
20/03   07h30 Dep. Municipal  vs Colon                 
21/03   07h30 Independiente F.B.C.  vs La Equidad                 
21/03   07h30 Union Santa Fe  vs Independiente JT                 
21/03   07h30 Union Santa Fe  vs Independiente JT                 
22/03   05h15 Antofagasta  vs Fluminense/RJ                 
22/03   05h15 Wanderers  vs Sport Huancayo                 
22/03   05h15 Wanderers  vs Sport Huancayo                 
22/03   07h30 Rionegro Águilas  vs Oriente Petrolero                 
22/03   07h30 Rionegro Águilas  vs Oriente Petrolero                 
03/04   04h15 Mineros Guayana  vs Sol de America                 
03/04   07h30 Catolica Quito  vs Colo Colo                 
03/04   07h30 Catolica Quito  vs Colo Colo                 
04/04   07h30 Independiente  vs Binacional                 
04/04   07h30 UTC Cajamarca  vs Cerro Montevideo                 
04/04   07h30 Independiente  vs Binacional                 
04/04   07h30 UTC Cajamarca  vs Cerro Montevideo                 
05/04   05h15 Argentinos Jun.  vs Estu.Merida                 
05/04   05h15 Argentinos Jun.  vs Estu.Merida                 
05/04   07h30 Deportivo Cali  vs Guarani CA                 
05/04   07h30 Deportivo Cali  vs Guarani CA                 
17/04   07h30 La Equidad  vs Independiente F.B.C.                 
BÌNH LUẬN:
Loading...