|   

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu CLB

(FB GHCLB gửi 8785)
21/06   22h00 GIF Sundsvall  vs Ostersunds                 
FT    2 - 0 Cheonan City  vs Changwon City  0 : 10.800.90   2 1/20.850.85      
FT    1 - 2 Busan Transp.  vs Gimhae City  1 1/2 : 00.850.85   2 3/40.800.90      
FT    0 - 3 Mokpo City  vs Gyeongju KHNP  1/2 : 00.850.87   2 1/20.920.80   3.553.251.78
FT    1 - 2 Daejeon Korail  vs Gangneung  0 : 1/40.810.91   2 1/20.910.81   2.033.152.93
FT    1 - 0 Devonport City  vs South Hobart                 
FT    2 - 1 Adelaide Comets  vs Croydon Kings  0 : 1 1/40.990.850 : 1/20.930.913 1/40.81-0.991 1/40.71-0.901.434.604.95
FT    2 - 1 Daejeon Korail  vs Gyeongju KHNP  1/4 : 00.80-0.980 : 0-0.950.652 1/40.950.851-0.960.66   
FT    2 - 3 Rockdale City  vs APIA Tigers  1/2 : 0-0.990.831/4 : 00.890.953 1/20.860.961 1/20.950.873.153.951.82
FT    11 - 0 Ludogorets  vs Maritsa Plovdiv                 
FT    2 - 0 Cska Sofia  vs Etar Veliko Tarnovo                 
FT    3 - 0 Slavia Sofia  vs Rabotnicki                 
FT    2 - 3 Cefn Druids AFC  vs Bala Town  1/4 : 0-0.900.721/4 : 00.71-0.892 3/40.900.901 1/4-0.920.71   
FT    1 - 0 Fakel  vs Avangard Kursk                 
FT    0 - 7 SENCO Doubravka  vs Vik.Plzen                 
FT    2 - 2 Kolding IF  vs AC Horsens                 
FT    3 - 3 FK Pohronie  vs Ruzomberok                 
FT    4 - 0 Maribor  vs Kukesi                 
FT    1 - 0 Ural S.r.  vs Tyumen                 
FT    2 - 0 Malmo  vs Molde  0 : 1/20.940.880 : 1/41.000.8230.950.851 1/41.000.80 3.65 
FT    3 - 2 Heidelberg Utd  vs Avondale Heights  0 : 3/40.990.910 : 1/40.87-0.972 3/40.79-0.921 1/4-0.950.831.773.803.70
20/06  Hoãn Jiangsu Suning  vs Budapest Honved                 
FT    1 - 2 Zemplin Michalovce  vs Liptovsky Mikulas                 
FT    1 - 1 Jihlava  vs Spartak Trnava  1/2 : 0-0.850.661/4 : 00.930.9130.830.991 1/40.880.944.103.651.65
FT    0 - 0 Zlin  vs Znojmo                 
FT    2 - 1 Brno  vs Slo. Bratislava  1/4 : 0-0.880.711/4 : 00.78-0.942 3/40.81-0.991 1/4-0.940.763.053.551.95
FT    0 - 6 Smolevichy-STI  vs Baltika                 
FT    3 - 0 Teplice  vs Taborsko  0 : 1 1/40.81-0.970 : 1/20.83-0.993 1/40.76-0.941 1/2-0.980.801.364.905.50
FT    1 - 2 Wacker Innsbruck  vs Ludogorets  1 : 0-0.810.611/2 : 00.890.952 3/40.81-0.991 1/4-0.950.776.204.501.36
FT    0 - 3 Kapfenberg  vs Videoton  3/4 : 0-0.850.661/4 : 0-0.860.6830.910.911 1/40.910.914.554.151.51
FT    1 - 2 Hacken  vs Elfsborg  0 : 3/40.930.910 : 1/40.920.9230.930.891 1/40.940.881.713.754.05
FT    3 - 0 Orebro  vs Sirius  0 : 3/41.000.840 : 1/40.910.932 3/40.821.001 1/4-0.960.781.773.803.70
FT    1 - 1 1 Septemvri Sofia  vs Slavia Sofia                 
FT    3 - 3 Maribor  vs Vardar                 
FT    1 - 2 Zlatibor Cajetina  vs Mordovia                 
FT    0 - 0 Gornik Zabrze  vs Fotbal Trinec  0 : 3/40.83-0.990 : 1/40.860.982 3/40.76-0.941 1/4-0.990.811.614.054.25
FT    2 - 0 Slask Wroclaw  vs Zaglebie Lubin                 
FT    2 - 1 FK Tambov  vs Lok. Tashkent                 
FT    4 - 2 Lyngby  vs Vejle  0 : 1/40.990.850 : 00.73-0.902 3/40.79-0.971 1/40.980.842.183.702.70
FT    6 - 1 Basel  vs Rapperswil-Jona  0 : 1 3/40.83-0.990 : 3/40.76-0.933 1/20.78-0.961 1/20.80-0.981.236.008.30
FT    2 - 0 Arka Gdynia  vs Apoel FC  1/2 : 0-0.930.761/4 : 00.960.882 3/40.73-0.9210.73-0.923.803.801.75
FT    0 - 1 Admira  vs FK Orenburg  0 : 1/4-0.870.690 : 00.910.932 3/40.860.961 1/4-0.930.752.413.602.44
FT    0 - 1 Mattersburg  vs Zrinjski                 
17    1-0 NK Osijek  vs Videoton  0 : 00.930.910 : 00.930.912 3/40.910.911 1/4-0.910.722.413.502.38
FT    1 - 1 Jihlava  vs Pardubice  0 : 1/40.841.000 : 1/4-0.880.712 3/40.830.991 1/4-0.950.772.053.652.95
FT    1 - 2 Sparta Praha  vs Trencin  0 : 1-0.970.810 : 1/40.78-0.943 1/40.910.911 1/40.79-0.971.594.304.15
FT    2 - 1 C. Budejovice  vs Pribram  1/2 : 00.81-0.971/4 : 00.73-0.902 3/40.76-0.941 1/41.000.822.993.702.02
FT    1 - 0 Banik Ostrava  vs Ruzomberok  0 : 1/2-0.780.560 : 1/4-0.780.562 3/40.850.971 1/4-0.940.762.203.652.70
FT    3 - 1 Sigma Olomouc  vs Liptovsky Mikulas                 
FT    2 - 0 AC Horsens  vs Sonderjyske                 
FT    1 - 4 Randers  vs Silkeborg IF  0 : 00.79-0.950 : 00.83-0.992 1/20.81-0.9910.76-0.942.293.502.63
FT    2 - 2 Mlada Boleslav  vs Slo. Bratislava  0 : 1/2-0.880.710 : 00.78-0.892 3/40.910.9710.77-0.902.213.652.69
FT    4 - 0 Nordsjaelland  vs Nykobing  0 : 1 3/4-0.970.810 : 3/40.990.8530.910.911 1/40.910.911.265.308.50
23/06  Hoãn Arsenal-Tula  vs Avangard Kursk                 
FT    2 - 3 Aalborg BK  vs Viborg  0 : 1-0.950.790 : 1/40.75-0.922 3/40.910.911 1/4-0.910.721.584.004.60
FT    1 - 3 Aarhus AGF  vs Midtjylland  1/4 : 0-0.970.811/4 : 00.76-0.9330.81-0.991 1/40.890.932.793.652.06
FT    3 - 1 Luzern  vs Winterthur  0 : 1 1/40.841.000 : 1/20.940.903 1/40.830.991 1/40.73-0.921.364.805.60
FT    1 - 0 Pogon Szczecin  vs Chojniczanka  0 : 1/20.910.930 : 1/4-0.970.812 3/40.860.961 1/4-0.930.751.903.553.20
FT    1 - 2 Grasshoppers  vs Aarau  0 : 3/40.83-0.990 : 1/40.81-0.972 3/40.62-0.831 1/40.910.911.604.054.05
FT    1 - 1 Ludogorets  vs Karabakh Agdam  0 : 1/20.880.960 : 1/40.960.8830.80-0.981 1/40.910.911.873.703.15
FT    1 - 2 Zurich  vs Rapperswil-Jona  0 : 1 1/20.76-0.930 : 3/40.900.943 1/20.74-0.931 1/20.860.961.245.507.50
FT    1 - 2 Thun  vs Neuchatel Xamax  0 : 1/40.960.880 : 00.73-0.902 3/40.66-0.861 1/4-0.970.792.103.702.67
FT    3 - 0 Maribor  vs Ural S.r.  0 : 1/4-0.930.760 : 00.82-0.982 3/40.910.911 1/4-0.910.722.263.502.55
25/06   17h00 Vardar  vs FK Orenburg                 
25/06   18h00 Hobro I.K.  vs Aalborg BK                 
26/06   15h30 Bohemians 1905  vs Trencin                 
26/06   17h00 Cukaricki  vs Rubin Kazan                 
26/06   17h59 Essen  vs Fortuna Koln                 
26/06   21h00 Kobenhavn  vs Shakhtar Donetsk                 
26/06   23h30 Wacker Innsbruck  vs Karabakh Agdam                 
27/06   17h57 Partizan  vs Cracovia Krakow                 
27/06   17h59 Zaglebie Sosno  vs Viitorul C.                 
27/06   17h59 Jablonec  vs Jihlava                 
27/06   18h00 Silkeborg IF  vs Vendsyssel FF                 
27/06   18h30 Norrkoping  vs Nordsjaelland                 
27/06   22h00 Taborsko  vs Pribram                 
27/06   23h00 SCR Altach  vs Young Boys                 
29/06   17h59 Aris Salonica  vs Anderlecht                 
29/06   17h59 Helsingor  vs Elfsborg                 
29/06   20h00 Midtjylland  vs Malmo                 
29/06   21h30 Slo. Bratislava  vs Slavia Praha                 
29/06   23h45 Lausanne Sports  vs Neuchatel Xamax                 
30/06   17h56 Trencin  vs Slovacko                 
30/06   17h57 Maribor  vs Cracovia Krakow                 
30/06   17h59 Jagiellonia  vs Viitorul C.                 
30/06   17h59 Young Boys  vs Ludogorets                 
30/06   17h59 Pogon Szczecin  vs Chrobry Glogow                 
30/06   19h00 Viborg  vs Hobro I.K.                 
30/06   19h00 Aalborg BK  vs Randers                 
30/06   19h00 Djurgardens  vs Aarhus AGF                 
30/06   23h00 Luzern  vs Vaduz                 
01/07   17h56 Spartak Moscow  vs Arsenal-Tula                 
01/07   17h59 Vik.Plzen  vs C. Budejovice                 
01/07   18h00 Vejle  vs Ostersunds                 
01/07   19h00 Union Berlin  vs CZ Jena                 
01/07   20h30 Heidenheim  vs SCR Altach                 
BÌNH LUẬN:
Loading...