Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Hạng 3 Tây Ban Nha

(FB TBN3 gửi 8785)
21/04   16h30 AlcoyanoC-18 vs Pena DeportivaC-11                
21/04   21h00 Real Sociedad BB-2 vs MirandesB-7                
21/04   22h00 Real Betis BD-19 vs CartagenaD-3                
21/04   22h00 AmorebietaB-12 vs BarakaldoB-8                
21/04   22h30 Lorca DeportivaD-16 vs JumillaD-13                
21/04   23h00 EjidoD-4 vs MarbellaD-2                
21/04   23h00 Deportivo BA-3 vs Celta Vigo IIA-8                
21/04   23h00 UCAM MurciaD-14 vs MeridaD-17                
21/04   23h00 EcijaA-21 vs Granada IID-12                
21/04   23h00 LeioaB-9 vs Arenas de GuechoA-16                
22/04   16h30 Valladolid IIA-7 vs PontevedraA-14                
22/04   17h00 Valencia BC-8 vs ElcheC-1                
22/04   17h00 Rayo Majada.A-1 vs ToledoA-18                
22/04   17h00 FormenteraC-16 vs SabadellC-13                
22/04   17h00 UD MelillaD-7 vs Cordoba IID-18                
22/04   17h00 EbroC-7 vs Deportivo AragónA-23                
22/04   17h00 CD LealtadB-17 vs IzarraB-13                
22/04   17h00 NavalcarneroA-13 vs Union AdarveA-12                
22/04   17h00 LinenseD-15 vs Las Palmas Atl.D-10                
22/04   17h00 UE LlagosteraC-14 vs Atl. BalearesC-19                
22/04   17h00 MallorcaC-5 vs UE OlotC-9                
22/04   17h00 Hercules CFC-12 vs Lleida EsportiuC-10                
22/04   22h00 Racing FerrolA-19 vs S.S. ReyesA-9                
22/04   22h00 CornellaC-2 vs PeraladaC-6                
22/04   22h00 Extremadura UDD-6 vs VillanovenseD-5                
22/04   22h00 TudelanoB-11 vs Racing SantanderB-4                
22/04   22h00 Real UnionB-14 vs GernikaB-5                
22/04   22h00 Burgos CFB-15 vs CD Vitoria (ESP)A-17                
22/04   22h00 OntinyentC-17 vs Atl. SaguntinoC-15                
22/04   22h00 CaudalB-18 vs Athletic Bilbao BB-3                
22/04   23h00 Villarreal BC-3 vs BadalonaC-4                
22/04   23h00 BadajozD-9 vs MurciaD-1                
22/04   23h00 Osasuna BB-16 vs Pena SportB-10                
22/04   23h00 SD PonferradinaA-6 vs RD BouzasA-10                
22/04   23h00 GuijueloA-11 vs Gimnástica Seg.A-20                
22/04   23h00 UD LogronesB-6 vs Sporting Gijon BB-1                
22/04   23h00 Recreativo HuelvaD-11 vs San FernandoD-8                
23/04   00h00 CoruxoA-22 vs CCD CercedaA-25                
23/04   00h00 TalaveraA-2 vs Atletico Madrid BA-4                
23/04   01h00 Real Madrid BA-15 vs FuenlabradaA-5                
BẢNG XẾP HẠNG HẠNG 3 TÂY BAN NHA
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Rayo Majada. 21 11 6 4 30 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 39
2. Talavera 23 10 7 6 28 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 37
3. Deportivo B 23 10 6 7 25 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 36
4. Atletico Madrid B 23 9 9 5 26 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 36
5. Fuenlabrada 22 8 10 4 34 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 16 34
6. SD Ponferradina 22 9 7 6 36 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 34
7. Valladolid II 22 8 8 6 26 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 32
8. Celta Vigo II 23 9 5 9 20 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 32
9. S.S. Reyes 22 7 10 5 26 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 31
10. RD Bouzas 17 7 8 2 14 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 29
11. Guijuelo 21 7 8 6 27 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 29
12. Union Adarve 21 8 5 8 25 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 29
13. Navalcarnero 21 8 5 8 22 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 29
14. Pontevedra 22 5 10 7 27 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 25
15. Real Madrid B 18 6 6 6 27 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 24
16. Arenas de Guecho 18 5 8 5 21 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 23
17. CD Vitoria (ESP) 18 6 5 7 18 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 23
18. Toledo 22 6 5 11 22 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 23
19. Racing Ferrol 21 5 5 11 19 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -12 20
20. Gimnástica Seg. 18 5 4 9 15 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -11 19
21. Ecija 18 4 5 9 13 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -15 17
22. Coruxo 21 4 5 12 19 37 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -18 17
23. Deportivo Aragón 17 3 2 12 15 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -13 11
24. Segoviana 5 2 2 1 5 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 8
25. CCD Cerceda 17 1 5 11 13 35 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -22 8
Bảng B
1. Sporting Gijon B 23 14 5 4 35 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 47
2. Real Sociedad B 22 13 6 3 24 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 16 45
3. Athletic Bilbao B 22 13 5 4 33 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18 44
4. Racing Santander 23 13 5 5 30 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 44
5. Gernika 22 12 4 6 29 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 40
6. UD Logrones 23 10 7 6 33 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 37
7. Mirandes 22 11 3 8 33 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 36
8. Barakaldo 21 8 9 4 24 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 33
9. Leioa 21 9 6 6 27 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 33
10. Pena Sport 23 7 10 6 28 32 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 31
11. Tudelano 21 8 5 8 22 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 29
12. Amorebieta 22 6 8 8 27 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 26
13. Izarra 23 7 4 12 20 39 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -19 25
14. Real Union 22 5 8 9 14 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 23
15. Burgos CF 22 5 7 10 16 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 22
16. Osasuna B 22 3 3 16 14 36 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -22 12
17. CD Lealtad 22 2 6 14 16 33 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -17 12
18. Caudal 22 0 6 16 9 35 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -26 6
19. Arenas de Getxo 5 0 4 1 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
Bảng C
1. Elche 23 9 9 5 27 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 36
2. Cornella 22 10 6 6 28 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 36
3. Villarreal B 23 8 12 3 25 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 36
4. Badalona 23 10 6 7 21 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 36
5. Mallorca 23 8 11 4 26 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 35
6. Peralada 23 8 9 6 18 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 33
7. Ebro 22 8 9 5 20 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 33
8. Valencia B 21 7 10 4 31 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 31
9. UE Olot 23 7 10 6 22 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 31
10. Lleida Esportiu 23 8 6 9 22 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 30
11. Pena Deportiva 23 7 8 8 17 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 29
12. Hercules CF 22 6 11 5 20 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 29
13. Sabadell 23 4 14 5 15 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 26
14. UE Llagostera 22 6 8 8 17 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 26
15. Atl. Saguntino 23 7 5 11 22 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 26
16. Formentera 22 6 8 8 13 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 26
17. Ontinyent 21 6 7 8 12 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -15 25
18. Alcoyano 22 5 9 8 11 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 24
19. Atl. Baleares 23 5 8 10 18 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 23
Bảng D
1. Murcia 22 13 7 2 25 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 46
2. Marbella 22 13 6 3 34 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 21 45
3. Cartagena 22 12 5 5 29 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 41
4. Ejido 23 9 7 7 36 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 34
5. Villanovense 23 9 7 7 16 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 34
6. Extremadura UD 23 9 6 8 37 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 33
7. UD Melilla 23 9 6 8 24 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 33
8. San Fernando 22 8 8 6 26 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 32
9. Badajoz 23 8 6 9 29 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 30
10. Las Palmas Atl. 21 8 5 8 27 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 29
11. Recreativo Huelva 23 8 4 11 19 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 28
12. Granada II 20 6 9 5 17 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 27
13. Jumilla 23 6 9 8 16 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 27
14. UCAM Murcia 23 6 8 9 22 29 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 26
15. Linense 23 5 10 8 26 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 25
16. Lorca Deportiva 22 7 3 12 25 34 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 24
17. Merida 22 5 9 8 16 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 24
18. Cordoba II 22 6 4 12 19 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -12 22
19. Real Betis B 22 4 8 10 30 38 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 20

TR: Số trận    T: Số trận thắng    H: Số trận hòa    B: Số trận thua    BT: Số bàn thắng    BB: Số bàn thua   

BÌNH LUẬN: