Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ SÉC

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
17/02   22h00 Banik Ostrava15 vs Slovacko14                
17/02   22h00 Zlin9 vs Dukla Praha10                
17/02   22h00 Sigma Olomouc3 vs Vik.Plzen1                
17/02   22h00 Sparta Praha5 vs Slovan Liberec4                
17/02   22h00 Mlada Boleslav11 vs MFk Karvina13                
17/02   22h00 Bohemians 19057 vs Brno12                
17/02   22h00 Jihlava16 vs Slavia Praha2                
17/02   22h00 Jablonec8 vs Teplice6                

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
03/03   20h00 C. Budejovice4 vs Varnsdorf12                
03/03   20h00 Opava1 vs Usti & Labem15                
03/03   20h00 Vik.Zizkov13 vs Olympia H.Kralove9                
03/03   20h00 Taborsko11 vs Banik Sokolov7                
03/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Pribram3                
03/03   20h00 Znojmo6 vs MFK Vitkovice14                
03/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Frydek Mistek16                
03/03   20h00 Pardubice5 vs Hradec Kralove10                

Siêu Cúp Séc

(FB CZESC gửi 8785)
FT    2 - 1 Vik.Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.913-0.990.851 1/4-0.930.781.414.406.10

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
FT    2 - 10 Pribram U19  vs Vik. Plzen U19  3/4 : 00.64-0.93   3 3/40.960.76   2.954.001.78
FT    1 - 0 Sparta Praha U19  vs Brno U19  0 : 3/4-0.930.750 : 1/41.000.823 1/20.75-0.951 1/20.850.91   
24/02   15h30 Zlin U19  vs Frydek Mistek U19                 
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                 
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                 
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Vik. Plzen U19                 
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                 
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs C. Budejovice U19                 
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                 
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava U19                 
24/02   19h00 Bohemians U19  vs MFk Karvina U19                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
18/02   21h00 Jablonec U2119 vs Sparta Praha U211                
18/02   21h00 Pribram U213 vs S. Liberec U218                
18/02   21h00 Mlada Bole. U216 vs Teplice U212                
18/02   21h00 C. Budejovice U2118 vs Bohemians U2114                
18/02   21h00 Vik.Plzen U219 vs Hra. Kralove U214                
19/02   16h00 Slavia Praha U215 vs Dukla Praha U2117                
BÌNH LUẬN: