bong da
   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ SÉC

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
FT    0 - 1 Bohemians 19057 vs Zlin4 0 : 00.910.990 : 00.89-0.9920.87-0.993/40.81-0.932.562.992.67
FT    1 - 0 Pribram6 vs Sigma Olomouc15 1/4 : 0-0.930.831/4 : 00.74-0.862 3/40.85-0.971 1/4-0.900.773.003.502.06
FT    1 - 0 Vik.Plzen2 vs Opava14 0 : 2-0.910.800 : 3/40.83-0.933 1/40.920.961 1/2-0.890.761.206.0010.00
FT    2 - 0 Dukla Praha16 vs Slovan Liberec9 1/4 : 00.81-0.920 : 0-0.890.782 1/2-0.850.701-0.930.812.803.202.31
FT    0 - 3 Jablonec8 vs Mlada Boleslav10 0 : 10.83-0.930 : 1/2-0.920.8130.85-0.971 1/40.970.911.474.455.10
FT    2 - 1 Teplice11 vs MFk Karvina13 0 : 1/20.990.910 : 1/4-0.920.812 1/20.85-0.9710.930.951.983.503.25
FT    1 - 3 Slovacko12 vs Slavia Praha1 1 : 0-0.920.811/2 : 00.80-0.912 3/4-0.880.7510.87-0.996.204.201.42
FT    0 - 1 Banik Ostrava5 vs Sparta Praha3 1/4 : 00.82-0.930 : 0-0.900.7920.87-0.993/40.82-0.942.893.102.31

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
FT    2 - 0 Fotbal Trinec16 vs Banik Sokolov10 0 : 1/40.66-0.850 : 1/4-0.930.772 1/40.910.911-0.900.711.853.253.70
FT    0 - 1 MFK Chrudim13 vs Varnsdorf5 0 : 1/4-0.970.810 : 00.73-0.902 1/2-0.880.691-0.920.732.243.202.76
FT    0 - 1 1 Jihlava7 vs Hradec Kralove2 0 : 1/40.990.850 : 00.66-0.852 1/2-0.910.721-0.940.762.173.252.85
FT    1 - 0 SK Prostejov4 vs Usti & Labem3 0 : 00.79-0.950 : 00.83-0.992 1/20.76-0.9410.890.932.253.502.57
FT    4 - 4 Vik.Zizkov12 vs Pardubice6 0 : 00.79-0.930 : 00.84-0.982 1/20.930.9110.860.982.363.402.62
FT    4 - 1 Brno8 vs Taborsko15 0 : 1 1/40.930.930 : 1/20.930.932 3/40.81-0.971 1/4-0.960.801.394.556.10
FT    2 - 2 Sellier&Bellot Vlasim11 vs Znojmo14 0 : 1/20.980.860 : 1/4-0.920.752 1/20.80-0.9810.860.961.983.453.25
FT    3 - 0 C. Budejovice1 vs MFK Vitkovice9 0 : 1 1/40.970.890 : 1/20.910.9530.71-0.881 1/40.841.001.414.655.60

Cúp Séc

(FB CZEC gửi 8785)
FT    3 - 1 Slavia Praha  vs Jablonec  0 : 1/40.960.940 : 00.72-0.852 1/4-0.880.753/40.81-0.932.213.153.05

Siêu Cúp Séc

(FB CZESC gửi 8785)
FT    2 - 1 Vik.Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.913-0.990.851 1/4-0.930.781.414.406.10

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
FT    4 - 0 Dukla Praha U19  vs Jihlava U19                 
FT    3 - 3 Pribram U19  vs Zlin U19                 
FT    6 - 0 Vik. Plzen U19  vs C. Budejovice U19                 
FT    3 - 0 Mlada Boleslav U19  vs Hradec Kralove U19  0 : 3/4-0.750.45   3 1/40.800.90      
FT    0 - 3 Brno U19  vs MFk Karvina U19  0 : 1/20.750.95   3 1/40.900.80      
FT    0 - 1 Pardubice U19  vs Sigma Olomouc U19                 
FT    1 - 2 Sparta Praha U19  vs Slovacko U19                 
FT    3 - 1 Slavia Praha U19  vs Banik Ostrava U19                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
FT    0 - 1 Mlada Bole. U21CFL-2 vs Vik.Plzen U21CFL-6 0 : 1/20.71-0.99   3 1/20.61-0.90   1.704.053.20
FT    0 - 3 Jihlava U21MSFL-6 vs Zlin U21MSFL-2 0 : 00.50-0.80   3 1/20.701.00   2.033.902.36
FT    1 - 2 Hra. Kralove U21CFL-9 vs Bohemians U21CFL-7 0 : 0-0.950.65   3 1/40.60-0.90   1.953.752.10
FT    4 - 1 Slovacko U21MSFL-1 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8 0 : 1 3/41.000.780 : 1/20.71-0.873 3/40.71-0.931 1/20.841.001.167.0010.50
FT    0 - 1 MFk Karvina U21MSFL-7 vs Brno U21MSFL-3 0 : 1/4-0.910.680 : 00.930.933 1/20.70-0.931 1/20.66-0.892.284.152.38
FT    4 - 4 Slavia Praha U21CFL-11 vs C. Budejovice U21CFL-12 0 : 1-0.930.710 : 3/40.910.9540.830.951 3/40.910.931.644.503.45
FT    2 - 1 Sparta Praha U21CFL-3 vs Pribram U21CFL-4 0 : 10.56-0.770 : 1/20.84-0.983 1/20.81-0.971 1/20.860.981.365.105.80
FT    0 - 1 Jablonec U21CFL-10 vs Teplice U21CFL-1 1 1/2 : 00.66-0.831/2 : 00.950.913 1/20.81-0.971 1/20.850.994.754.801.47
FT    2 - 2 Dukla Praha U21CFL-8 vs S. Liberec U21CFL-5 3/4 : 00.910.951/4 : 0-0.970.833 3/40.61-0.811 3/40.860.983.304.401.75
FT    6 - 0 S. Olomouc U21MSFL-5 vs Banik Ost. U21MSFL-4 1/4 : 0-0.890.65   3 3/40.65-0.89      
21/10   16h00 Fotbal Trinec U21MSFL-8 vs Banik Ost. U21MSFL-4                
22/10   16h00 Jihlava U21MSFL-6 vs Brno U21MSFL-3                
28/10   15h30 Banik Ost. U21MSFL-4 vs Brno U21MSFL-3                
29/10   16h00 Jihlava U21MSFL-6 vs Slovacko U21MSFL-1                
29/10   16h00 MFk Karvina U21MSFL-7 vs Zlin U21MSFL-2                
29/10   18h00 S. Olomouc U21MSFL-5 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8                
04/11   15h15 Brno U21MSFL-3 vs S. Olomouc U21MSFL-5                
04/11   16h00 Zlin U21MSFL-2 vs Slovacko U21MSFL-1                
04/11   18h00 Banik Ost. U21MSFL-4 vs Jihlava U21MSFL-6                
05/11   19h00 Fotbal Trinec U21MSFL-8 vs MFk Karvina U21MSFL-7                
BÌNH LUẬN:
Loading...