Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C2 Châu Âu

(FB C2 gửi 8785)
04/05   02h05 RB Salzburg  vs Marseille                 
04/05   02h05 Atletico Madrid  vs Arsenal                 

Copa Libertadores

(FB LIB gửi 8785)
04/05   03h59 Alianza Lima  vs Palmeiras/SP                 
04/05   03h59 Santa Fe  vs River Plate                 
04/05   03h59 The Strongest  vs Libertad                 
04/05   03h59 Racing Club  vs Univ. de Chile                 

VĐQG Lithuania

(FB LITA gửi 8785)
03/05   23h00 Kaunas  vs Lietava                 
04/05   01h00 Atlantas  vs Stumbars Kauno                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
03/05   17h30 Vik.Plzen U21  vs Jihlava U21                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
03/05   12h00 JEF United Chiba  vs Okayama                 
03/05   13h00 Tochigi SC  vs Kyoto Sanga                 
03/05   13h00 Oita Trinita  vs Omiya Ardija                 
03/05   13h00 Ventforet Kofu  vs Renofa Yamaguchi                 
03/05   13h00 Avispa Fukuoka  vs Montedio Yama.                 
03/05   13h00 Tokushima Vortis  vs Ehime FC                 
03/05   13h00 Tokyo Verdy  vs Machida Zelvia                 
03/05   13h00 Roas. Kumamoto  vs FC Gifu                 
03/05   13h00 Zweigen Kan.  vs Alb. Niigata (JPN)                 
03/05   13h00 Matsumoto Yama.  vs Mito Hollyhock                 
03/05   14h00 Kamatamare San.  vs Yokohama FC                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
03/05   11h00 Fujieda MYFC  vs Azul Claro Numazu                 
03/05   11h00 Fukushima Utd  vs Kataller Toyama                 
03/05   11h00 Gainare Tottori  vs Cerezo Osaka U23                 
03/05   11h00 Kagoshima  vs Nagano Parceiro                 
03/05   11h00 Blaublitz Akita  vs Giravanz Kita.                 
03/05   12h00 FC Tokyo U23  vs Grulla Morioka                 
03/05   16h00 Ryukyu  vs Gamba Osaka U23                 
03/05   17h30 Thespa Kusatsu  vs Sagamihara                 

Nữ Nhật

(FB NHATW gửi 8785)
03/05   11h00 Alb. Niigata Nữ  vs INAC Leonessa Nữ                 
03/05   12h00 Vegalta Sendai Nữ  vs Urawa RD Ladies Nữ                 
03/05   12h00 JEF United Nữ  vs Nittaidai FIELDS (W)                 
03/05   12h00 Nojima Stella nữ  vs NTV Beleza Nữ                 
03/05   12h00 Nagano Parceiro (W)  vs Cerezo Osaka Nữ                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSA gửi 8785)
03/05   23h25 Al Tai  vs Ohud Medina                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
03/05   20h00 M.B.Hassan  vs Faisaly (JOR)                 
03/05   22h30 Jazeera Amman  vs That ras