Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

C2 Châu Á

(FB AFCC gửi 8785)
09/08   15h00 Ceres FC  vs Home Utd                 

Copa Libertadores

(FB LIB gửi 8785)
10/08   05h15 Gremio/RS  vs Godoy Cruz                 
10/08   07h45 Atl. Mineiro/MG  vs Jorge Wilstermann                 
10/08   07h45 Palmeiras/SP  vs Barcelona SC                 

Copa Sudamericana

(FB SUD gửi 8785)
10/08   07h45 Flamengo/RJ  vs Palestino                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
09/08   21h30 Ural S.r.  vs Zenit                 
09/08   23h30 Spartak Moscow  vs Arsenal-Tula                 
10/08   00h00 Rubin Kazan  vs Lok. Moscow                 
10/08   00h00 FK Ruan Tosno  vs Cska Moscow                 
10/08   00h00 Rostov  vs Din. Moscow                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
09/08   19h00 Baltika  vs Yenisey                 
09/08   19h00 Tom Tomsk  vs Volgar Astrachan                 
09/08   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Krylya Sovetov                 
09/08   19h00 Tyumen  vs Luch Energiya                 
09/08   19h00 Spartak Moscow B  vs Zenit B                 
09/08   19h00 FK Tambov  vs Fakel                 
09/08   19h00 Khimki  vs Avangard Kursk                 
09/08   19h00 FK Orenburg  vs Rotor Volgograd                 
09/08   19h00 Sibir  vs Kuban                 
09/08   19h00 Dynamo St.Peters  vs Olimpiets NV                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
09/08   17h00 Amkar Perm U21  vs Ufa U21                 
09/08   17h00 Terek G. U21  vs Krasnodar U21                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
10/08   01h00 Vikingur Rey.  vs Vestmannaeyjar                 
10/08   02h15 Vik. Olafsvik  vs UMF Grindavik                 
10/08   02h15 Stjarnan  vs Breidablik                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
09/08   21h00 Ventspils  vs Spartaks Jurmala                 

VĐQG Lithuania

(FB LITA gửi 8785)
09/08   22h00 Utenis  vs Stumbars Kauno                 
10/08   00h00 Zalgiris  vs Suduva                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
09/08   22h30 PS Kemi  vs Ilves                 
09/08   22h30 HIFK  vs VPS Vaasa                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
09/08   22h00 Viitorul C.  vs Voluntari                 
09/08   22h00 Botosani  vs Poli Timisoara                 
09/08   22h00 Juventus Bucuresti  vs CS Univ Craiova                 
09/08   22h00 CFR Cluj  vs Dinamo Bucuresti                 
09/08   22h00 Gaz Metan Medias  vs Sepsi OSK                 
09/08   22h00 Astra Giurgiu  vs Concordia Chiajna                 
09/08   22h00 Steaua Bucuresti  vs CSMS Iasi                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
09/08   17h00 Kashiwa Reysol  vs Sagan Tosu                 
09/08   17h00 Shimizu S-Pulse  vs Cerezo Osaka                 
09/08   17h00 Vissel Kobe  vs Kashima Antlers                 
09/08   17h00 Sanf Hiroshima  vs Gamba Osaka                 
09/08   17h00 Alb. Niigata (JPN)  vs Kawasaki Fro.                 
09/08   17h00 Omiya Ardija  vs FC Tokyo                 
09/08   17h00 Ventforet Kofu  vs Urawa Red                 
09/08   17h00 Consa. Sapporo  vs Yokohama FM                 
09/08   17h00 Vegalta Sendai  vs Jubilo Iwata                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
09/08   18h35 Yanbian Baekdu  vs Tianjin Teda                 
09/08   18h35 Chongqing Lifan  vs Shandong Luneng                 
09/08   18h35 Sh. Shenhua  vs Guizhou Zhicheng                 
09/08   18h35 Liaoning Hunyong  vs Guangzhou Ever.                 
09/08   18h35 Henan Construction  vs Changchun Yatai                 
Loading...

VĐQG Thái Lan

(FB THA gửi 8785)
09/08   19h00 Chonburi  vs Thai Honda FC                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
10/08   03h00 Orange C. Blues  vs Colorado Springs                 
10/08   03h00 City Islanders  vs Rochester Rh.                 
Loading...