|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
09/02   21h00 Brighton  vs Burnley                 
09/02   21h00 Crystal Palace  vs West Ham Utd                 
09/02   21h00 Fulham  vs Man Utd                 
09/02   21h00 Huddersfield  vs Arsenal                 
09/02   21h00 Liverpool  vs Bournemouth                 
09/02   21h00 Man City  vs Chelsea                 
09/02   21h00 Southampton  vs Cardiff City                 
09/02   21h00 Tottenham  vs Leicester City                 
09/02   21h00 Watford  vs Everton                 
09/02   21h00 Wolves  vs Newcastle                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
09/02   21h00 Rotherham Utd  vs Wigan                 
09/02   21h00 Swansea City  vs Millwall                 
09/02   21h00 Nottingham Forest  vs Brentford                 
09/02   21h00 Aston Villa  vs Sheffield Utd                 
09/02   21h00 Blackburn Rovers  vs Bristol City                 
09/02   21h00 Bolton  vs Preston North End                 
09/02   21h00 Derby County  vs Hull City                 
09/02   21h00 Middlesbrough  vs Leeds Utd                 
09/02   21h00 Norwich  vs Ipswich                 
09/02   21h00 QPR  vs Birmingham                 
09/02   21h00 Sheffield Wed.  vs Reading                 
09/02   21h00 Stoke City  vs West Brom                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
09/02   21h00 Rochdale  vs Coventry                 
09/02   21h00 Blackpool  vs Walsall                 
09/02   21h00 Bristol Rovers  vs Shrewsbury                 
09/02   21h00 Wimbledon  vs Burton Albion                 
09/02   21h00 Bradford City  vs Fleetwood Town                 
09/02   21h00 Charlton Athletic  vs Southend                 
09/02   21h00 Doncaster Rovers  vs Peterborough Utd                 
09/02   21h00 Gillingham  vs Barnsley                 
09/02   21h00 Luton Town  vs Wycombe                 
09/02   21h00 Oxford Utd  vs Sunderland                 
09/02   21h00 Plymouth Argyle  vs Portsmouth                 
09/02   21h00 Scunthorpe Utd  vs Accrington                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
09/02   21h00 Tranmere Rovers  vs Stevenage                 
09/02   21h00 Macclesfield  vs Crewe Alexandra                 
09/02   21h00 Lincoln  vs Northampton                 
09/02   21h00 Carlisle  vs Exeter City                 
09/02   21h00 Morecambe  vs Bury                 
09/02   21h00 Milton Keynes Dons  vs Swindon                 
09/02   21h00 Newport  vs Mansfield                 
09/02   21h00 Cambridge Utd  vs Port Vale                 
09/02   21h00 Forest Green  vs Notts County                 
09/02   21h00 Crawley Town  vs Oldham                 
09/02   21h00 Colchester Utd  vs Cheltenham                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
10/02   00h00 Fiorentina  vs Napoli                 
10/02   02h30 Parma  vs Inter Milan                 
Loading...

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
09/02   21h00 Foggia  vs Pescara                 
09/02   21h00 Venezia  vs Lecce                 
09/02   21h00 Perugia  vs Palermo                 
09/02   21h00 Salernitana  vs Benevento                 
09/02   21h00 Brescia  vs Carpi                 
09/02   21h00 Cittadella  vs Spezia                 
09/02   21h00 Cremonese  vs Padova                 
09/02   21h00 Livorno  vs Cosenza                 
09/02   21h00 Verona  vs Crotone                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
09/02   20h30 Leipzig  vs Ein.Frankfurt                 
09/02   20h30 Fort.Dusseldorf  vs Stuttgart                 
09/02   20h30 Wer.Bremen  vs Augsburg                 
09/02   20h30 B.Dortmund  vs Hoffenheim                 
09/02   20h30 Freiburg  vs Wolfsburg                 
09/02   20h30 Hannover 96  vs Nurnberg                 
09/02   20h30 Mainz  vs B.Leverkusen                 
09/02   20h30 M.gladbach  vs Hertha Berlin                 
09/02   20h30 Bayern Munich  vs Schalke 04                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
09/02   19h00 Union Berlin  vs Sandhausen                 
09/02   19h00 Bochum  vs Paderborn 07                 
09/02   19h00 Greuther Furth  vs Duisburg                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
10/02   01h00 Dijon  vs Marseille                 
10/02   01h00 Guingamp  vs Lille                 
10/02   01h00 Amiens  vs Caen                 
10/02   01h00 Montpellier  vs Monaco                 
10/02   01h00 Nantes  vs Nimes                 
10/02   01h00 Nice  vs Lyon                 
10/02   01h00 PSG  vs Bordeaux                 
10/02   01h00 Rennes  vs Saint Etienne                 
10/02   01h00 Strasbourg  vs Angers                 
10/02   01h00 Toulouse  vs Stade Reims                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
09/02   23h30 Heracles Almelo  vs Ajax                 
09/02   23h30 Heerenveen  vs Zwolle                 
10/02   01h45 VVV Venlo  vs Willem II                 
10/02   01h45 Feyenoord  vs De Graafschap                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
09/02   23h00 Miedz Legnica  vs Jagiellonia                 
09/02   23h00 Wisla Plock  vs Legia Wars.                 
09/02   23h00 Gornik Zabrze  vs Wisla Krakow                 
09/02   23h00 Cracovia Krakow  vs Piast Gliwice                 
09/02   23h00 Lech Poznan  vs Zaglebie Lubin                 
09/02   23h00 Slask Wroclaw  vs Zaglebie Sosno                 
09/02   23h00 Lechia GD  vs Pogon Szczecin                 
09/02   23h00 Arka Gdynia  vs Korona Kielce                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
09/02   22h00 Ujpest  vs Ferencvaros                 
09/02   22h00 Videoton  vs Diosgyori                 
09/02   22h00 Mezokovesd-Zsory  vs MTK Budapest                 
09/02   22h00 Varda SE  vs Debreceni                 
09/02   22h00 Budapest Honved  vs Puskas Akademia                 
09/02   22h00 Paksi  vs Haladas                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
09/02   23h00 Hapoel Haifa  vs Ashdod                 
09/02   23h00 Beitar Jerusalem  vs Maccabi Haifa                 
09/02   23h00 Hapoel Tel Aviv  vs Hap. Beer Sheva                 
09/02   23h00 Hapoel Hadera  vs Bnei Yehuda                 
09/02   23h00 Maccabi Netanya  vs Hapoel Raanana                 
09/02   23h00 Bnei Sakhnin  vs Maccabi TA                 
09/02   23h00 HIK Shmona  vs Maccabi P.Tikva                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
09/02   20h00 Mosta  vs Balzan                 
09/02   20h00 Senglea Athletic  vs Pieta Hotspurs                 
09/02   22h00 Hamrun Spartans  vs Tarxien Rainbows                 
09/02   22h15 Sliema Wanderers  vs St. Andrews                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
09/02   22h00 Botosani  vs Voluntari                 
09/02   22h00 CSMS Iasi  vs Gaz Metan Medias                 
09/02   22h00 CS Univ Craiova  vs CFR Cluj                 
09/02   22h00 Dunarea Calarasi  vs Concordia Chiajna                 
09/02   22h00 Sepsi OSK  vs Dinamo Bucuresti                 
09/02   22h00 Astra Giurgiu  vs Viitorul C.                 
09/02   22h00 Steaua Bucuresti  vs Hermannstadt                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
09/02   22h00 Mlada Boleslav  vs Vik.Plzen                 
09/02   22h00 Slavia Praha  vs Teplice                 
09/02   22h00 Zlin  vs Slovacko                 
09/02   22h00 Sigma Olomouc  vs Jablonec                 
09/02   22h00 Dukla Praha  vs Banik Ostrava                 
09/02   22h00 MFk Karvina  vs Opava                 
09/02   22h00 Sparta Praha  vs Bohemians 1905                 
09/02   22h00 Slovan Liberec  vs Pribram                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
09/02   20h00 EN Paralimni  vs Apoel FC                 
09/02   20h00 Omonia Nicosia  vs Doxa Katokopia                 
09/02   20h00 Apollon Limassol  vs AEL Limassol                 
09/02   20h00 Nea Salamina  vs Anorthosis                 
09/02   20h00 Pafos FC  vs Ermis Aradippou                 
09/02   20h00 AEK Larnaka  vs Alki Oroklini                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
10/02   01h00 Neuchatel Xamax  vs Luzern                 
10/02   01h00 Zurich  vs Grasshoppers                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
09/02   22h00 Al Ittihad (KSA)  vs Al Taawon (KSA)                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
10/02   09h00 Team Wellington  vs Eastern Suburbs (NZL)                 
10/02   09h00 Wanderers SC  vs Canterbury                 
10/02   09h00 Auckland City  vs Wellington Phoenix (R)                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
10/02   01h00 Instituto  vs Brown de Adrogue                 
10/02   01h00 Ramon Santamarina  vs Ferro Carril Oeste                 
10/02   01h00 CA Platense  vs Almagro                 
10/02   01h00 Temperley  vs Sarmiento Junin                 
10/02   01h00 Gim.Mendoza  vs C. Cordoba SdE                 
10/02   01h00 Villa Dalmine  vs Los Andes                 
10/02   01h00 Def.Belgrano  vs Guillermo                 
10/02   01h00 CA Mitre Salta  vs Quilmes                 
10/02   01h00 Agropecuario AAC  vs Atletico Rafaela                 
10/02   01h00 Chacarita Jrs  vs Ind.Rivadavia                 
10/02   01h00 Arsenal Sarandi  vs Olimpo                 
10/02   01h00 Gimnasia Jujuy  vs Nueva Chicago                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
09/02   20h30 Highlands Park  vs Wits                 
09/02   20h30 Kaizer Chiefs  vs Orlando Pirates                 
09/02   23h00 Free State Stars  vs Chippa Utd                 
10/02   01h15 Amazulu  vs Cape Town City                 
10/02   01h15 Amazulu  vs Kaizer Chiefs                 
10/02   01h15 Mamelodi Sun.  vs Black Leopards                 
Loading...