Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
26/08   01h45 Notts County  vs Accrington                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
26/08   01h00 Albacete  vs Cordoba                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
26/08   01h30 FC Koln  vs Hamburger                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
26/08   01h00 Bourg Peronnas  vs Ajaccio GFCO                 
26/08   01h00 Tours  vs Ajaccio                 
26/08   01h00 Nimes  vs Le Havre                 
26/08   01h00 Orleans  vs Lens                 
26/08   01h00 Quevilly  vs Clermont                 
26/08   01h00 Paris FC  vs Auxerre                 
26/08   01h00 Stade Brestois  vs Nancy                 
26/08   01h00 Lorient  vs Stade Reims                 
26/08   01h00 Sochaux  vs Chateauroux                 
26/08   01h00 Valenciennes  vs Niort                 

Hạng 3 Pháp

(FB PH3 gửi 8785)
26/08   01h00 Con. Marseille  vs Pau FC                 
26/08   01h00 AS Beziers  vs Rodez                 
26/08   01h00 Lyon Duchere  vs SO Cholet                 
26/08   01h00 Les Herbiers  vs Concarneau                 
26/08   01h00 Avranches  vs Red Star 93                 
26/08   01h00 Chambly  vs Entente                 
26/08   01h00 SC Bastia  vs Creteil                 
26/08   01h00 Grenoble  vs Dunkerque                 
26/08   01h00 Stade Lavallois  vs Boulogne                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
26/08   02h30 Belenenses  vs Vitoria Setubal                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
26/08   01h00 NAC Breda  vs Sparta Rotterdam                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
26/08   01h00 Ajax U21  vs Fortuna Sittard                 
26/08   01h00 Dordrecht 90  vs Utrecht U21                 
26/08   01h00 Emmen  vs Eindhoven                 
26/08   01h00 AZ Alkmaar U21  vs RKC Waalwijk                 
26/08   01h00 De Graafschap  vs Cambuur                 
26/08   01h00 Go Ahead Eagles  vs NEC Nijmegen                 
26/08   01h00 Telstar  vs MVV Maastricht                 
26/08   01h00 TOP Oss  vs Volendam                 
26/08   01h00 Almere City  vs Den Bosch                 
26/08   01h00 Helmond Sport  vs PSV Eindhoven U21                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
26/08   00h00 Anzhi  vs Ufa                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
25/08   20h00 Inter Baku  vs Səbail FK                 
25/08   20h00 Neftchi Baku  vs Kapaz                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
26/08   01h45 Glenavon  vs Glentoran                 
26/08   01h45 Ards  vs Dungannon Swi.                 
26/08   02h00 Coleraine  vs Warrenpoint Town                 
26/08   02h00 Carrick Rangers  vs Ballinamallard                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
26/08   01h30 Kortrijk  vs Mouscron Peruwelz                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
25/08   22h30 Paide Linname.  vs Tammeka Tartu                 
25/08   22h30 Tulevik Viljandi  vs Vaprus Parnu                 
25/08   23h30 Flora Tallinn  vs FCI Tallinn                 
Loading...

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
26/08   01h00 HK Kopavogur  vs Haukar                 
26/08   02h15 Fram Rey.  vs Fylkir                 

Hạng 2 Israel

(FB ISRB gửi 8785)
25/08   20h30 Hapoel Katamon  vs HR Letzion                 
25/08   20h30 Hapoel Afula  vs Hapoel Hadera                 
25/08   20h30 Hapoel Tel Aviv  vs Hapoel Bnei Lod                 
25/08   20h30 Ironi Nesher  vs Beitar TA Ramla                 
25/08   20h30 Hapoel Marmorek  vs Hapoel R. Gan                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
25/08   22h00 SK Babite  vs METTA/LU Riga                 
25/08   22h00 Jelgava  vs Riga FC                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
25/08   23h30 Floriana  vs Tarxien Rainbows                 
25/08   23h30 St. Andrews  vs Balzan                 
26/08   01h45 Hamrun Spartans  vs Hibernians                 
26/08   01h45 Senglea Athletic  vs Valletta                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
25/08   19h00 Gnistan  vs Honka                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
26/08   01h45 Alanyaspor  vs Karabukspor                 
26/08   01h45 Galatasaray  vs Sivasspor                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
26/08   01h00 Servette  vs Aarau                 

U21 Ukraine

(FB UKRU21 gửi 8785)
25/08   17h00 Zorya U21  vs Chernomorets U21                 
25/08   17h00 Olimpik Donetsk U21  vs Karpaty Lviv U21                 
25/08   17h00 Oleksandria U21  vs Vorskla U21                 
25/08   17h00 Mariupol Youth  vs Dinamo Kiev U21                 
25/08   17h00 Stal Kamianske Youth  vs Zirka Kirovohrad U21                 
25/08   17h00 Veres Rivne Youth  vs Shakhtar Donetsk U21                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
26/08   01h30 Bangor City  vs Prestatyn                 
26/08   01h45 Barry Town  vs The New Saints                 
26/08   01h45 Cefn Druids AFC  vs Aberystwyth                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
25/08   22h30 Hartberg  vs Kapfenberg                 
25/08   22h30 SV Ried  vs Wattens                 
25/08   22h30 Liefering  vs Aust Lustenau                 
25/08   22h30 Blau Weiss Linz  vs Floridsdorfer AC                 
25/08   22h30 Wacker Innsbruck  vs Wiener Neustadt                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
25/08   23h00 Sonderjyske  vs Odense BK                 
26/08   01h15 Silkeborg IF  vs Hobro I.K.                 

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
25/08   17h00 Daejeon Korail  vs Gimhae City                 
25/08   17h00 Changwon City  vs Cheonan City                 
25/08   17h00 Gangneung  vs Gyeongju KHNP                 
25/08   17h00 Busan Transp.  vs Mokpo City                 

Hạng 2 Brazil

(FB BRB gửi 8785)
26/08   02h00 Luverdense/MT  vs Londrina/PR                 
26/08   02h00 Brasil Pelotas/RS  vs Goias/GO                 
26/08   02h00 Vila Nova/GO  vs Abc/RN                 
26/08   02h00 Ceara/CE  vs Nautico/PE                 
26/08   02h00 Oeste/SP  vs Boa Esporte/MG                 
26/08   02h00 America/MG  vs Criciuma/SC                 
26/08   02h00 Figueirense/SC  vs Guarani/SP                 
26/08   02h00 Internacional/RS  vs Paysandu/PA                 
26/08   02h00 Parana/PR  vs Juventude/RS                 
26/08   02h00 Santa Cruz/PE  vs CRB/AL                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
26/08   00h00 Toluca  vs Puebla                 
26/08   06h30 Veracruz  vs Pumas UNAM                 
26/08   07h00 Morelia  vs Club America                 
26/08   07h00 Tigres UANL  vs Lobos BUAP                 
26/08   07h06 Club Leon  vs Santos Laguna                 
26/08   09h00 Necaxa  vs Atlas                 
26/08   09h00 Club Tijuana  vs Pachuca                 
26/08   09h06 Chivas Guad.  vs Queretaro                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
26/08   07h00 Mineros de Zac.  vs Tampico Madero                 
26/08   07h00 UAEM  vs Atlante                 
26/08   08h00 Correcaminos  vs Sonora                 
26/08   08h00 San Luis  vs Murcielagos                 
26/08   08h30 Leones Negros UdeG  vs Oaxaca                 
Loading...