|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu CLB

(FB GHCLB gửi 8785)
29/07   17h59 Haugesund  vs Brann                 
29/07   19h30 Levante  vs Feyenoord                 

Liên Đoàn Scotland

(FB SCOLC gửi 8785)
29/07   21h00 Hearts  vs Inverness C.T.                 

VĐQG Nga

(FB NGAA gửi 8785)
29/07   17h00 Rubin Kazan  vs Krasnodar                 
29/07   17h00 Spartak Moscow  vs FK Orenburg                 
29/07   17h00 Krylya Sovetov  vs Cska Moscow                 
29/07   17h00 Arsenal-Tula  vs Din. Moscow                 
29/07   17h00 Ural S.r.  vs Anzhi                 
29/07   17h00 Yenisey  vs Zenit                 
29/07   17h00 Ufa  vs Lok. Moscow                 
29/07   17h00 Rostov  vs Akhmat Groznyi                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
29/07   19h00 Tom Tomsk  vs Rotor Volgograd                 
29/07   19h00 Luch Energiya  vs Zenit B                 
29/07   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Spartak Moscow B                 
29/07   19h00 Tyumen  vs Armavir                 
29/07   19h00 FK Tambov  vs Nizhny Novgorod                 
29/07   19h00 Chertanovo  vs Baltika                 
29/07   19h00 PFC Sochi  vs Khimki                 
29/07   19h00 SKA Energiya  vs Sibir                 
29/07   19h00 Mordovia  vs Krasnodar B                 
29/07   19h00 Avangard Kursk  vs Fakel                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
29/07   20h30 Gornik Zabrze  vs Wisla Plock                 
29/07   23h00 Lech Poznan  vs Cracovia Krakow                 
29/07   23h00 Arka Gdynia  vs Jagiellonia                 
Loading...

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
29/07   19h30 Club Brugge  vs Eupen                 
29/07   23h00 Charleroi  vs Antwerpen                 
30/07   01h00 KSC Lokeren  vs Genk                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
29/07   20h00 Paide Linname.  vs Kuressaare                 
29/07   23h00 Tammeka Tartu  vs Trans Narva                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
29/07   23h00 Vestmannaeyjar  vs KA Akureyri                 
30/07   02h15 Fylkir  vs Valur Rey.                 
30/07   02h15 Vestmannaeyjar  vs Fjolnir                 
30/07   02h15 Vikingur Rey.  vs Stjarnan                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
29/07   21h00 FK Liepaja  vs Valmiera / BSS                 
29/07   22h00 Jelgava  vs Ventspils                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
29/07   23h00 Nest-Sotra  vs Mjondalen                 
29/07   23h00 HamKam  vs Viking                 
29/07   23h00 Floro SK  vs Tromsdalen                 
29/07   23h00 Levanger FK  vs Asane Fotball                 
29/07   23h00 FK Jerv  vs Sogndal                 
29/07   23h00 Notodden FK  vs Aalesund                 
29/07   23h00 Strommen  vs Kongsvinger                 
29/07   23h00 Sandnes Ulf  vs Ullensaker/Kisa                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
29/07   22h30 VPS Vaasa  vs Lahti                 
29/07   22h30 PS Kemi  vs KuPS                 
29/07   23h00 IFK Mariehamn  vs Seinajoen JK                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
29/07   20h00 Vik.Zizkov  vs C. Budejovice                 
29/07   20h00 Hradec Kralove  vs Znojmo                 
29/07   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Brno                 
29/07   20h00 Varnsdorf  vs Taborsko                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
29/07   15h15 Brno U21  vs MFk Karvina U21                 
29/07   15h30 Banik Ost. U21  vs S. Olomouc U21                 
29/07   16h00 Fotbal Trinec U21  vs Slovacko U21                 
29/07   16h00 Zlin U21  vs Jihlava U21                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
29/07   21h00 St. Gallen  vs Sion                 
29/07   21h00 Lugano  vs Young Boys                 
29/07   21h00 Thun  vs Luzern                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
29/07   21h00 Vaduz  vs Lausanne Sports                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
29/07   20h00 Djurgardens  vs GIF Sundsvall                 
29/07   20h00 AIK Solna  vs Kalmar                 
29/07   20h00 Malmo  vs Norrkoping                 
29/07   20h00 Dalkurd FF  vs Sirius                 
29/07   20h00 Hacken  vs Orebro                 
29/07   20h00 Trelleborgs  vs Hammarby                 
29/07   20h00 Goteborg  vs Brommapojkarna                 
29/07   20h00 Ostersunds  vs Elfsborg                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
29/07   20h00 Landskrona  vs Gefle IF                 
29/07   22h30 Jonkopings  vs Helsingborg                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
29/07   22h00 RB Salzburg  vs Lask                 
29/07   22h00 St.Polten  vs Wolfsberger AC                 
29/07   22h00 Admira  vs Rapid Wien                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
29/07   20h59 Midtjylland  vs Esbjerg FB                 
29/07   20h59 Nordsjaelland  vs Vendsyssel FF                 
29/07   20h59 Randers  vs Odense BK                 
29/07   20h59 Vejle  vs Aarhus AGF                 
29/07   20h59 Kobenhavn  vs Aalborg BK                 
29/07   20h59 Sonderjyske  vs AC Horsens                 
29/07   20h59 Hobro I.K.  vs Brondby                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
29/07   18h45 Naestved BK  vs Fredericia                 
29/07   18h45 Viborg  vs Nykobing                 
29/07   18h45 Silkeborg IF  vs Thisted                 
29/07   18h45 Helsingor  vs Fremad Amager                 
29/07   18h45 Lyngby  vs Hvidovre IF                 
29/07   18h45 HB Koge  vs Roskilde                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
29/07   14h00 UQ FC  vs Brisbane Knights                 
29/07   15h00 Bayside Utd  vs Albany Creek                 

Aus FB West Premier

(FB AUSFWP gửi 8785)
29/07   14h00 Floreat Athena  vs Bayswater City                 

Aus New South Wales

(FB AUSNSW gửi 8785)
29/07   13h00 Blacktown City  vs Rockdale City                 
29/07   13h00 Manly Utd  vs Wollongong United                 
29/07   13h00 Sydney Olympic  vs Sutherland Sharks                 
29/07   14h50 APIA Tigers  vs Sydney Utd                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
29/07   12h30 Adelaide Utd U21  vs West Adelaide                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
29/07   12h00 Melb. Knights  vs Kingston City                 
29/07   13h00 South Melbourne  vs Heidelberg Utd                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
29/07   16h00 Tochigi SC  vs Zweigen Kan.                 
29/07   16h00 Alb. Niigata (JPN)  vs JEF United Chiba                 
29/07   16h00 Avispa Fukuoka  vs Yokohama FC                 
29/07   16h00 Kyoto Sanga  vs Tokyo Verdy                 
29/07   16h00 Mito Hollyhock  vs Ehime FC                 
29/07   16h00 FC Gifu  vs Oita Trinita                 
29/07   16h00 Okayama  vs Tokushima Vortis                 
29/07   16h00 Kamatamare San.  vs Montedio Yama.                 
29/07   16h00 Matsumoto Yama.  vs Ventforet Kofu                 
29/07   17h00 Renofa Yamaguchi  vs Machida Zelvia                 
29/07   17h00 Omiya Ardija  vs Roas. Kumamoto                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
29/07   12h00 Nara Club  vs Honda FC                 
29/07   12h00 Vanraure Hachinohe  vs Reinmeer Aomori                 
29/07   12h00 Tegevajaro Miyazaki  vs Verspah Oita                 
29/07   13h00 Maruyasu Okazaki  vs Veertien Mie                 
29/07   13h00 FC Osaka  vs FC Imabari                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
29/07   16h00 Busan I'Park  vs Anyang                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
29/07   18h00 Dalian Chaoyue  vs Qingdao Huanghai                 
29/07   19h00 Xinjiang Tianshan  vs Liaoning Hunyong                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
29/07   14h30 Persela Lamon  vs Persipura                 
29/07   14h30 Sriwijaya  vs Borneo FC                 

Malay Super League

(FB MASL gửi 8785)
29/07   15h45 Kelantan  vs Pahang                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
29/07   20h00 Neftchi  vs Qyzylqum                 
29/07   20h00 Pakhtakor  vs Metallurg Bekabad                 

Cúp Argentina

(FB ARGC gửi 8785)
30/07   04h00 Almagro  vs Gimnasia Jujuy                 

VĐQG Bolivia

(FB BLVA gửi 8785)
30/07   02h00 CD Guabira  vs The Strongest                 
30/07   02h00 Real Potosi  vs Nacional Potosi                 
30/07   03h00 Bolivar  vs Aurora                 
30/07   06h00 Club Destroyers  vs Blooming                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
30/07   02h00 San Marcos A.  vs CD Magallanes                 
30/07   02h00 Barnechea  vs Cobreloa                 
30/07   02h00 Puerto Montt  vs Cobresal                 
30/07   02h00 Dep. Copiapo  vs Rangers Talca                 
30/07   02h00 Deportes Valdivia  vs U. San Felipe                 
30/07   02h00 La Serena  vs Melipilla                 
30/07   02h00 Nublense  vs San.Morning                 
30/07   02h00 San. Wanderers  vs Coquimbo Unido                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
30/07   02h00 Patriotas  vs Millonarios                 
30/07   02h00 Aguilas Doradas  vs Envigado                 
30/07   02h00 Deportes Tolima  vs America Cali                 
30/07   02h00 Inde.Medellin  vs Boyaca Chico                 
30/07   02h00 Leones FC  vs Alianza Petrolera                 
30/07   02h00 Deportivo Cali  vs Atletico Huila                 
30/07   02h00 Junior Barranquilla  vs Deportivo Pasto                 
30/07   02h00 Once Caldas  vs Atl. Bucaramanga                 
30/07   02h00 Santa Fe  vs Atl. Nacional                 
30/07   02h00 La Equidad  vs Jag de Cordoba                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
30/07   04h00 LDU Quito  vs Emelec                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
30/07   02h30 Olimpia Asuncion  vs Deportivo Santani                 
30/07   05h30 Nacional  vs General Diaz                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
30/07   01h00 Cerro Montevideo  vs CA Fenix                 
30/07   01h00 Wanderers  vs Boston River                 
30/07   01h00 CA River Plate (URU)  vs CA Penarol                 
30/07   01h00 Racing Club Mdeo  vs Atenas San Carlos                 
30/07   01h30 Liverpool P. (URU)  vs El Tanque Sisley                 

VĐQG Venezuela

(FB VENA gửi 8785)
30/07   02h00 Estu.Merida  vs Caracas                 
30/07   02h30 Metropolitano  vs Mineros Guayana                 
30/07   02h45 Dep.Guaira  vs Zulia FC                 
30/07   03h00 Trujillanos  vs Aragua                 
30/07   03h00 Dep.Lara  vs Zamora Barinas                 
30/07   04h00 Carabobo  vs Est.Caracas                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
30/07   04h00 D.C. Utd  vs Colorado Rapids                 
30/07   04h00 New York RB  vs Columbus Crew                 
30/07   04h00 Sporting Kansas  vs Dallas                 
30/07   04h00 Seattle Sounders  vs New York City                 
30/07   04h00 Portland Timbers  vs Houston Dynamo                 
30/07   04h00 San Jose EQ  vs Real Salt Lake                 
30/07   04h00 Montreal Impact  vs Atlanta United                 
30/07   04h00 Vancouver WC  vs Minnesota Utd                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
30/07   04h00 Toronto II  vs Nashville FC                 
30/07   04h00 Tulsa Roughnecks  vs Fresno FC                 
30/07   04h00 Bethlehem Steel  vs Atlanta United II                 
30/07   04h00 Tampa Bay Rowdies  vs New York RB II                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
30/07   00h00 Univ. Guadalajara  vs Juarez                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
30/07   01h00 Cartagines  vs Limon                 
30/07   01h00 San Carlos  vs Dep. Saprissa                 
30/07   01h00 Santos Guapiles  vs Carmelita                 
30/07   01h00 Universidad CR  vs Municipal Grecia                 
30/07   01h00 Alajuelense  vs Perez Zeledon                 
30/07   01h00 Guadalupe FC  vs Herediano                 
Loading...