Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
04/11   02h30 Ein.Frankfurt  vs Wer.Bremen                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
04/11   01h00 Niort  vs Clermont                 
04/11   01h00 Tours  vs Bourg Peronnas                 
04/11   01h00 Nimes  vs Quevilly                 
04/11   01h00 Orleans  vs Sochaux                 
04/11   01h00 Paris FC  vs Lorient                 
04/11   01h00 Ajaccio  vs Chateauroux                 
04/11   01h00 Auxerre  vs Ajaccio GFCO                 
04/11   01h00 Le Havre  vs Stade Reims                 
04/11   01h00 Nancy  vs Lens                 
04/11   01h00 Valenciennes  vs Stade Brestois                 

Hạng 3 Pháp

(FB PH3 gửi 8785)
04/11   01h00 AS Beziers  vs Avranches                 
04/11   01h00 Rodez  vs Creteil                 
04/11   01h00 Lyon Duchere  vs Grenoble                 
04/11   01h00 Entente  vs Red Star 93                 
04/11   01h00 Les Herbiers  vs SO Cholet                 
04/11   01h00 Concarneau  vs Pau FC                 
04/11   01h00 Chambly  vs Con. Marseille                 
04/11   01h00 Boulogne  vs Dunkerque                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
04/11   01h00 Sparta Rotterdam  vs Heerenveen                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
04/11   01h00 Ajax U21  vs De Graafschap                 
04/11   01h00 Dordrecht 90  vs Den Bosch                 
04/11   01h00 Volendam  vs PSV Eindhoven U21                 
04/11   01h00 Utrecht U21  vs Eindhoven                 
04/11   01h00 Telstar  vs Go Ahead Eagles                 
04/11   01h00 Fortuna Sittard  vs TOP Oss                 
04/11   01h00 Almere City  vs AZ Alkmaar U21                 
04/11   01h00 MVV Maastricht  vs RKC Waalwijk                 
04/11   01h00 NEC Nijmegen  vs Cambuur                 
04/11   01h00 Helmond Sport  vs Emmen                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
03/11   18h00 Alashkert  vs Ararat Y                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
04/11   01h30 Gent  vs Standard Liege                 
04/11   01h30 Antwerpen  vs Charleroi                 
04/11   01h30 Sint Truiden  vs Eupen                 
04/11   01h30 KV Mechelen  vs Kortrijk                 
04/11   01h30 Oostende  vs Zulte-Waregem                 
04/11   01h30 Genk  vs KSC Lokeren                 
04/11   01h30 Waasland-Beveren  vs Mouscron Peruwelz                 
04/11   01h30 Anderlecht  vs Club Brugge                 

Hạng 2 Israel

(FB ISRB gửi 8785)
03/11   19h00 H. Petah Tikva  vs Beitar TA Ramla                 
03/11   19h00 Hapoel R. Gan  vs Maccabi Herzliya                 
03/11   19h00 INR HaSharon  vs Ahi Nazareth                 
03/11   19h00 HR Letzion  vs Hapoel Bnei Lod                 
03/11   19h00 Nazareth Ilit  vs Hapoel Afula                 
03/11   19h00 Hapoel Kfar Saba  vs Hapoel Tel Aviv                 
03/11   19h00 Hapoel Marmorek  vs Ironi Nesher                 
03/11   19h00 Hapoel Hadera  vs Hapoel Katamon                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
04/11   00h00 Floriana  vs Senglea Athletic                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
03/11   18h00 Zimbru  vs Dacia                 
03/11   18h00 Sfîntul Gheorghe  vs Milsami                 
03/11   18h00 FC Spicul  vs Sheriff Tiraspol                 

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
03/11   17h00 Frydek Mistek U19  vs Pribram U19                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
04/11   01h00 Vaduz  vs Aarau                 
04/11   01h00 Schaffhausen  vs Neuchatel Xamax                 
04/11   01h00 Wil 1900  vs Chiasso                 
04/11   01h00 Wohlen  vs Rapperswil-Jona                 
04/11   01h00 Servette  vs Winterthur                 

U21 Ukraine

(FB UKRU21 gửi 8785)
03/11   17h00 Dinamo Kiev U21  vs Vorskla U21                 
03/11   17h00 Olimpik Donetsk U21  vs Zorya U21                 
03/11   17h00 Oleksandria U21  vs Chernomorets U21                 
03/11   17h00 Mariupol Youth  vs Shakhtar Donetsk U21                 
03/11   17h00 Stal Kamianske Youth  vs Karpaty Lviv U21                 
03/11   17h00 Veres Rivne Youth  vs Zirka Kirovohrad U21                 
Loading...

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
04/11   01h45 Bala Town  vs Llandudno                 
04/11   01h45 Connah's QN  vs Prestatyn                 
04/11   01h45 Aberystwyth  vs Cefn Druids AFC                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
03/11   22h30 Floridsdorfer AC  vs Blau Weiss Linz                 
03/11   22h30 Kapfenberg  vs Hartberg                 
03/11   22h30 Aust Lustenau  vs Liefering                 
03/11   22h30 Wattens  vs SV Ried                 
03/11   22h30 Wiener Neustadt  vs Wacker Innsbruck                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
03/11   14h50 Melbourne City  vs Sydney FC                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
03/11   20h35 Al Qadisiya  vs Al Taawon (KSA)                 
03/11   22h45 Al Ahli (KSA)  vs Al Feiha                 
03/11   22h45 Al Hilal  vs Al Shabab (KSA)                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
03/11   19h00 Kitchee  vs Lee Man FC                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
03/11   16h00 Mitra Kukar  vs Surabaya                 
03/11   19h30 Persija Jakarta  vs Persib Bandung                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
03/11   20h00 Sheikh Hussein  vs Ramtha                 
03/11   20h00 S.Al.Ordon  vs Ahli Amman                 
03/11   22h30 Faisaly (JOR)  vs Buqaa Amman                 

VĐQG Kuwait

(FB KUWA gửi 8785)
03/11   20h40 Tadamon (KUW)  vs Al Qadsia                 
03/11   23h00 Salmiya  vs Al Jahra                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
03/11   19h45 Saham Club  vs Al Mudhaibhi                 
03/11   20h10 Mirbat SC  vs Al Nahda (OMA)                 
03/11   21h00 Fanja  vs Nasr Salalah                 
03/11   21h00 Muscat Club  vs Al Salam                 
03/11   21h00 Al Oruba (OMA)  vs Al Suwaiq                 
03/11   22h45 Sohar Club (OMA)  vs Al Shabab (OMA)                 
03/11   23h15 Dhofar  vs Oman Club                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
03/11   21h15 Al Rayyan  vs Qatar SC                 
03/11   21h15 Al Garrafa  vs Markhiya SC                 
03/11   23h25 Al Khor  vs Al Duhail SC                 

VĐQG UAE

(FB UAEA gửi 8785)
03/11   19h55 Al Sharjah  vs Emirates Club                 
03/11   22h45 Al Jazira  vs Al Shabab (UAE)                 

VĐQG Việt Nam

(FB VNA gửi 8785)
03/11   18h00 Thanh Hóa  vs BCM Bình Dương                 

Hạng 2 Brazil

(FB BRB gửi 8785)
04/11   02h00 Boa Esporte/MG  vs Londrina/PR                 
04/11   02h00 Abc/RN  vs Luverdense/MT                 
04/11   02h00 Figueirense/SC  vs Brasil Pelotas/RS                 
04/11   02h00 Guarani/SP  vs America/MG                 
04/11   02h00 Goias/GO  vs Criciuma/SC                 
04/11   02h00 Internacional/RS  vs CRB/AL                 
04/11   02h00 Juventude/RS  vs Ceara/CE                 
04/11   02h00 Paysandu/PA  vs Vila Nova/GO                 
04/11   02h00 Parana/PR  vs Oeste/SP                 
04/11   02h00 Santa Cruz/PE  vs Nautico/PE                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
04/11   02h30 Comerciantes Unidos  vs Melgar                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
04/11   06h00 Morelia  vs Cruz Azul                 
04/11   08h00 Club Tijuana  vs Club Leon                 

VĐQG Algeria

(FB ALGA gửi 8785)
03/11   23h00 MC Alger  vs Tadjenanet                 
03/11   23h00 CR Belouizdad  vs USM Blida                 
03/11   23h00 El Harrach  vs USM Bel Abbes                 
03/11   23h00 ES Setif  vs Paradou AC                 
03/11   23h00 CS Constantine  vs MC Oran                 
03/11   23h00 USM Alger  vs JS Saoura                 
03/11   23h00 O Medea  vs JS Kabylie                 
03/11   23h00 US Biskra  vs Hussein Dey                 
Loading...