x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C1 Châu Âu

(FB C1 gửi 8785)
15/04   02h00 B.Dortmund  vs Man City  1 : 00.82-0.941/4 : 0-0.930.8130.861.001 1/40.950.914.354.151.64K+PC
15/04   02h00 Liverpool  vs Real Madrid  0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.930.812 3/40.861.0010.70-0.841.943.703.35K+PM

Copa Libertadores

(FB LIB gửi 8785)
15/04   05h15 Gremio/RS  vs Independiente JT                 
15/04   07h30 Atl. Nacional  vs Libertad                 

Siêu Cúp Nam Mỹ

(FB NMSC gửi 8785)
15/04   07h00 Palmeiras/SP  vs Defensa YJ                 

C1 Concacaf

(FB CCFCL gửi 8785)
15/04   06h00 Toronto  vs Club Leon                 
15/04   08h00 Club America  vs CD Olimpia                 
15/04   08h00 Philadelphia Union  vs Dep. Saprissa                 

Hạng 3 Italia

(FB ITA3 gửi 8785)
14/04   21h00 AC Renate  vs Juventus U23                 
14/04   21h00 Carrarese  vs Luchese                 
14/04   21h00 Feralpisalo  vs Carpi                 
14/04   21h00 Grosseto  vs Pro Sesto                 
14/04   21h00 Novara  vs Pistoiese                 
14/04   21h00 Pontedera  vs Pro Vercelli                 
14/04   21h00 Matelica  vs Fano                 
14/04   21h00 Giana Erminio  vs Aurora Pro Patria                 
14/04   21h00 Pesaro  vs US Fermana                 
14/04   21h00 Virtus Verona  vs Sambenedettese                 
14/04   21h00 Lecco  vs US Olbia                 
14/04   21h00 Legnano  vs Arezzo                 
14/04   21h00 Gubbio  vs Mantova                 
14/04   21h00 Bari  vs Palermo                 
14/04   21h00 Cesena  vs Imolese Calcio                 
14/04   21h00 Livorno  vs Como                 
14/04   21h00 Modena  vs Padova                 
14/04   21h00 Piacenza  vs Albinoleffe                 
14/04   21h00 Ravenna  vs Perugia                 
14/04   21h00 Triestina  vs Alto Adige                 
14/04   23h30 Catanzaro  vs Catania                 
14/04   23h30 Teramo  vs AS Bisceglie                 
14/04   23h30 Potenza SC  vs SS Monopoli                 
15/04   02h30 Foggia  vs Paganese                 
15/04   02h30 Cavese  vs Turris Neapolis                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
14/04   18h00 Pyunik  vs Urartu                 
14/04   18h00 Alashkert  vs FC Noah                 
14/04   18h00 Lori Vanadzor  vs Van Yerevan                 
14/04   18h00 Ararat-Armenia  vs Gandzasar                 

Cúp Ba Lan

(FB POLC gửi 8785)
14/04   22h30 Cracovia Krakow  vs Rakow Czestochowa                 

VĐQG Bulgaria

(FB BULA gửi 8785)
14/04   22h00 Ludogorets  vs CSKA 1948 Sofia                 
14/04   22h00 Lok. Plovdiv  vs Levski Sofia                 
14/04   22h00 Cherno More  vs Botev Plovdiv                 
14/04   22h00 Arda Kardzhali  vs Etar                 
14/04   22h00 Slavia Sofia  vs Botev Vratsa                 
14/04   22h00 Beroe  vs Tsarsko Selo                 
14/04   22h00 Cska Sofia  vs PFK Montana                 

Cúp Bulgaria

(FB BULC gửi 8785)
14/04   22h30 Ludogorets  vs Cska Sofia                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
14/04   22h00 Glentoran  vs Coleraine  0 : 1/40.760.960 : 1/4-0.920.632 1/20.950.7710.910.811.993.202.99

VĐQG Luxembourg

(FB LUXA gửi 8785)
14/04  Hoãn Dudelange  vs Mondorf-les.                 
14/04  Hoãn Wiltz  vs Differdange                 
14/04  Hoãn Progres Niedercorn  vs Fola Esch                 
14/04  Hoãn Racing Union  vs Hostert                 
14/04  Hoãn RM Hamm Benfica  vs Victoria Rosport                 
14/04  Hoãn UNA Strassen  vs Etzella Ettelbruc                 
14/04  Hoãn UT Petange  vs Swift Hesperange                 
14/04  Hoãn Jeunesse Esch  vs Rodange 91                 
15/04   00h30 Swift Hesperange  vs UNA Strassen                 
15/04   00h30 Mondorf-les.  vs Jeunesse Esch                 
15/04   00h30 Fola Esch  vs Dudelange                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
14/04   21h00 Fotbal Trinec  vs Vik.Zizkov                 
14/04   21h00 Hradec Kralove  vs Taborsko                 
14/04   21h00 Varnsdorf  vs MFK Chrudim                 
14/04   21h00 SK Prostejov  vs Jihlava                 
14/04   21h00 SK Lisen  vs Dukla Praha                 
14/04   21h00 FK Blansko  vs Sellier&Bellot Vlasim                 
14/04   21h00 Usti & Labem  vs Slavoj Vysehrad                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
14/04   23h00 Boluspor  vs Umraniyespor                 
14/04   23h00 Bursaspor  vs Bandirmaspor                 
14/04   23h00 Balikesirspor  vs Istanbulspor AS                 
14/04   23h00 Altinordu SK  vs Adana Demirspor                 
14/04   23h00 Osmanlispor  vs Altay                 
14/04   23h00 Tuzlaspor  vs Eskisehirspor                 
14/04   23h00 Menemen Bld  vs Samsunspor                 
14/04   23h00 Giresunspor  vs Keciorengucu                 
14/04   23h00 Adanaspor  vs Akhisar Bld.                 

Cúp Đan Mạch

(FB DENC gửi 8785)
15/04   00h00 Randers  vs Aarhus AGF                 
15/04   00h00 Sonderjyske  vs Midtjylland                 

Hạng 2 Arập Xeut

(FB KSB gửi 8785)
15/04   02h35 Al Jeel  vs Al Jabalain                 
15/04   02h45 Al Dir'iya  vs Al Thuqbah                 
15/04   03h00 Hazm  vs Al Shoalah                 
15/04   03h10 Arar FC  vs Al Nojoom                 

Cúp Brazil

(FB BRC gửi 8785)
15/04   06h00 America/MG  vs Ferroviario/CE                 
15/04   08h30 Abc/RN  vs Botafogo/RJ                 
15/04   08h30 Ame. Natal/RN  vs Cruzeiro/MG                 

Brazil Mineiro

(FB BRAMG gửi 8785)
15/04   05h00 Boa Esporte/MG  vs Tombense FC/MG                 

Brazil Carioca

(FB BRARJ gửi 8785)
15/04   07h00 Flamengo/RJ  vs Vasco DG/RJ                 

Brazil Paulista

(FB BRASP gửi 8785)
15/04   02h00 Botafogo/SP  vs Sao Bento/SP                 
15/04   02h00 Inter Limeira/SP  vs Sao Caetano/SP                 
15/04   02h00 Santo Andre/SP  vs Palmeiras/SP                 
15/04   02h00 Bragantino/SP  vs Santos/SP                 
15/04   02h00 Ituano/SP  vs Ponte Preta/SP                 
15/04   02h00 Mirassol/SP  vs Ferroviaria/SP                 
15/04   02h00 Corinthians/SP  vs Sao Paulo/SP                 
15/04   02h00 Guarani/SP  vs Novorizontino/SP                 
15/04   07h30 Sao Paulo/SP  vs Guarani/SP                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
15/04   02h00 Tecnico Uni.  vs Independiente JT                 
15/04   02h00 Catolica Quito  vs Emelec                 
15/04   02h00 Delfin SC  vs Macara                 
15/04   02h00 Orense SC  vs Mushuc Runa                 
15/04   02h00 9 de Octubre  vs Guayaquil City                 
15/04   02h00 Olmedo  vs Dep.Cuenca                 
15/04   02h00 Barcelona SC  vs SD Aucas                 
15/04   02h00 LDU Quito  vs Manta FC                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
15/04   02h00 12 de Octubre  vs Guarani CA                 
15/04   02h00 River Plate (PAR)  vs Sol de America                 
15/04   02h00 Guairena FC  vs Olimpia Asuncion                 
15/04   02h00 Cerro Porteno  vs Libertad                 
15/04   02h00 Nacional  vs Sportivo Luqueno                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
15/04   09h00 Juarez  vs Tigres UANL                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
15/04   05h00 Leones Negros UdeG  vs Oaxaca                 
15/04   07h00 Pumas Tabasco  vs Cancun FC                 
15/04   09h00 Venados  vs Atlante                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
14/04   21h00 Pyramids FC  vs Masr lel Maqassah                 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo