|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
26/08   19h30 Watford  vs Crystal Palace                 
26/08   22h00 Newcastle  vs Chelsea                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
26/08   23h15 Espanyol  vs Valencia                 
27/08   01h15 Sevilla  vs Villarreal                 
27/08   03h15 Girona  vs Real Madrid                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
27/08   00h00 Sporting Gijon  vs Gimnastic                 
27/08   00h30 Osasuna  vs Elche                 
27/08   01h30 Granada  vs Lugo                 
27/08   03h00 Almeria  vs Tenerife                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
26/08   23h00 SPAL 1907  vs Parma                 
27/08   01h30 Frosinone  vs Bologna                 
27/08   01h30 Cagliari  vs Sassuolo                 
27/08   01h30 Fiorentina  vs Chievo                 
27/08   01h30 Genoa  vs Empoli                 
27/08   01h30 Inter Milan  vs Torino                 
27/08   01h30 Udinese  vs Sampdoria                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
26/08   18h30 Darmstadt  vs Duisburg                 
26/08   18h30 Jahn Regensburg  vs Holstein Kiel                 
26/08   18h30 Magdeburg  vs Ingolstadt                 
26/08   18h30 Union Berlin  vs St. Pauli                 
26/08   18h30 Bochum  vs Sandhausen                 
26/08   18h30 Dynamo Dresden  vs Heidenheim                 
26/08   18h30 Greuther Furth  vs Paderborn 07                 
26/08   18h30 Hamburger  vs A.Bielefeld                 
26/08   18h30 FC Koln  vs Erzgebirge Aue                 
Loading...

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
26/08   18h00 Sportfreunde Lotte  vs Hallescher                 
26/08   19h00 Ein.Braunschweig  vs Fortuna Koln                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
26/08   19h00 Havelse  vs Holstein Kiel II                 
26/08   19h00 Ein. Norderstedt  vs Lubeck                 
26/08   20h00 USI Lupo-Martini  vs St. Pauli II                 
26/08   20h00 Hansa Luneburg  vs VfL Oldenburg                 

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

(FB DUC4DB gửi 8785)
26/08   18h30 Optik Rathenow  vs Union Furstenwalde                 
26/08   18h30 Hertha Berlin II  vs BFC Viktoria 1889                 
26/08   18h30 Chemnitzer  vs Auerbach                 
26/08   18h30 Wacker Nordhausen  vs Bischofswerdaer                 
26/08   18h30 Budissa Bautzen  vs BFC Dynamo                 
26/08   18h30 Oberlausitz  vs Meuselwitz                 
26/08   18h30 Lok.Leipzig  vs Babelsberg                 
26/08   18h30 VSG Altglienicke  vs Ger.Halberstadt                 
26/08   18h30 Berlin AK 07  vs RW Erfurt                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
26/08   20h00 Lille  vs Guingamp                 
26/08   22h00 Bordeaux  vs Monaco                 
27/08   02h00 Marseille  vs Rennes                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
26/08   22h00 Tondela  vs Rio Ave                 
26/08   22h00 Portimonense  vs Santa Clara                 
26/08   22h00 Feirense  vs Boavista                 
26/08   22h00 Moreirense  vs Belenenses                 
26/08   22h00 Benfica  vs Sporting Lisbon                 
26/08   22h00 Braga  vs Aves                 
26/08   22h00 Maritimo  vs Chaves                 
26/08   22h00 Porto  vs Vitoria Guimaraes                 
26/08   22h00 Vitoria Setubal  vs Nacional Madeira                 

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
26/08   22h00 SC Farense  vs Braga II                 
26/08   22h00 Benfica B  vs CD Mafra                 
26/08   22h00 Vitoria Guimaraes B  vs Academica Coim                 
26/08   22h00 Academico Viseu  vs Arouca                 
26/08   22h00 Estoril  vs Leixoes                 
26/08   22h00 UD Oliveirense  vs Cova Piedade                 
26/08   22h00 Varzim  vs SC Covilha                 
26/08   22h00 Penafiel  vs Porto B                 
26/08   22h00 Pacos Ferreira  vs Famalicao                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
26/08   17h15 Willem II  vs Heracles Almelo                 
26/08   19h30 Heerenveen  vs Feyenoord                 
26/08   19h30 Utrecht  vs VVV Venlo                 
26/08   21h45 AZ Alkmaar  vs Vitesse Arnhem                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
26/08   17h00 Rubin Kazan  vs Cska Moscow                 
26/08   17h00 Spartak Moscow  vs Din. Moscow                 
26/08   17h00 Arsenal-Tula  vs Rostov                 
26/08   17h00 FK Orenburg  vs Krasnodar                 
26/08   17h00 Ural S.r.  vs Akhmat Groznyi                 
26/08   17h00 Yenisey  vs Krylya Sovetov                 
26/08   17h00 Ufa  vs Zenit                 
26/08   17h00 Lok. Moscow  vs Anzhi                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
26/08   19h00 Baltika  vs Shinnik Yaroslavl                 
26/08   19h00 Tyumen  vs FK Tambov                 
26/08   19h00 Krasnodar B  vs Tom Tomsk                 
26/08   19h00 Zenit B  vs Spartak Moscow B                 
26/08   19h00 Nizhny Novgorod  vs Avangard Kursk                 
26/08   19h00 Sibir  vs Khimki                 
26/08   19h00 SKA Energiya  vs Luch Energiya                 
26/08   19h00 Mordovia  vs Chertanovo                 
26/08   19h00 Rotor Volgograd  vs Fakel                 
26/08   19h00 Armavir  vs PFC Sochi                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
26/08   19h00 KF Tirana  vs Teuta Durres                 
26/08   19h00 Kastrioti Kruje  vs Skenderbeu                 
26/08   19h00 KF Kamza  vs Partizani Tirana                 
26/08   19h00 Flamurtari Vlore  vs Kukesi                 
26/08   19h00 KF Laci  vs Luftetari Gjiro.                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
26/08   19h00 Alashkert  vs Ararat-Armenia                 
26/08   22h00 Pyunik  vs FC Artsakh                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
26/08   20h00 Zire IK  vs Sabah FK                 
26/08   20h00 Keşla FK  vs Səbail FK                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
26/08   22h00 Nieciecza  vs Rakow Czestochowa                 
26/08   22h00 Odra Opole  vs Puszcza Nie.                 
27/08   00h00 Chrobry Glogow  vs Chojniczanka                 
27/08   01h00 Stal Mielec  vs GKS Tychy                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
26/08   19h45 Smolevichy-STI  vs Dinamo Brest                 
26/08   21h45 Shakhter Soligo.  vs Dnepr Mogilev                 
26/08   23h45 Gomel  vs Dinamo Minsk                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
26/08   19h30 Club Brugge  vs Anderlecht                 
26/08   23h00 Gent  vs KSC Lokeren                 
27/08   01h00 Genk  vs Waasland-Beveren                 

VĐQG Georgia

(FB GEOA gửi 8785)
26/08   19h00 Dila Gori  vs Sioni Bolnisi                 
26/08   19h00 Samtredia  vs Kolkheti Poti                 
26/08   19h00 FC Rustavi  vs Saburtalo                 
26/08   19h00 Dinamo Tbilisi  vs Torpedo Kut.                 
26/08   19h00 Lokomotiv T  vs Chikhura Sach.                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
26/08   23h00 KR Reykjavik  vs Vestmannaeyjar                 
27/08   01h00 Keflavik  vs Hafnarfjordur                 

VĐQG Luxembourg

(FB LUXA gửi 8785)
26/08   21h00 Dudelange  vs Mondorf-les.                 
26/08   21h00 Progres Niedercorn  vs Hostert                 
26/08   21h00 US Rumelange  vs Victoria Rosport                 
26/08   21h00 UNA Strassen  vs Fola Esch                 
26/08   21h00 RFCU Luxemburg  vs RM Hamm Benfica                 
26/08   21h00 UT Petange  vs Differdange                 
26/08   21h00 Jeunesse Esch  vs Etzella Ettelbruc                 

VĐQG Macedonia

(FB MKDA gửi 8785)
26/08   21h30 Vardar  vs Makedonija                 
26/08   21h30 Sileks Kratovo  vs Renova                 
26/08   21h30 Pobeda  vs Rabotnicki                 
26/08   21h30 Academy Pandev  vs Shkupi                 
26/08   21h30 Shkendija  vs Belasica Strumica                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
27/08   00h00 Start Kristiansand  vs Odd Grenland                 
27/08   00h00 Valerenga  vs Brann                 
27/08   00h00 Sandefjord  vs Lillestrom                 
27/08   00h00 Molde  vs Ranheim IL                 
27/08   00h00 Tromso  vs Bodo Glimt                 
27/08   00h00 Sarpsborg  vs Kristiansund                 
27/08   00h00 Haugesund  vs Stabaek                 
27/08   00h00 Rosenborg  vs Stromsgodset                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
26/08   23h00 Floro SK  vs HamKam                 
26/08   23h00 Levanger FK  vs Kongsvinger                 
26/08   23h00 Aalesund  vs Nest-Sotra                 
26/08   23h00 Notodden FK  vs FK Jerv                 
26/08   23h00 Sogndal  vs Mjondalen                 
26/08   23h00 Strommen  vs Ullensaker/Kisa                 
26/08   23h00 Sandnes Ulf  vs Viking                 
26/08   23h00 Asane Fotball  vs Tromsdalen                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
26/08   23h00 Kayserispor  vs Malatyaspor                 
26/08   23h00 Goztepe  vs Fenerbahce                 
26/08   23h00 Ankaragucu  vs Trabzonspor                 
26/08   23h00 Konyaspor  vs Bursaspor                 
26/08   23h00 Sivasspor  vs Kasimpasa                 
26/08   23h00 Rizespor  vs Erzurum BB                 
26/08   23h00 Istanbul BB  vs Akhisar Bld.                 
26/08   23h00 Besiktas  vs Antalyaspor                 
26/08   23h00 Galatasaray  vs Alanyaspor                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
26/08   19h00 Boluspor  vs Umraniyespor                 
26/08   19h00 Denizlispor  vs Hatayspor                 
26/08   19h00 Genclerbirligi  vs Eskisehirspor                 
26/08   19h00 Balikesirspor  vs Osmanlispor                 
26/08   19h00 Istanbulspor AS  vs Altay                 
26/08   19h00 Giresunspor  vs Elazigspor                 
26/08   19h00 Karabukspor  vs Altinordu SK                 
26/08   19h00 Gaziantep B.B  vs Adana Demirspor                 
26/08   19h00 Adanaspor  vs Afjet Afyonspor                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
26/08   21h00 Grasshoppers  vs Sion                 
26/08   21h00 St. Gallen  vs Luzern                 
26/08   21h00 Thun  vs Lugano                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
26/08   19h30 Kriens  vs Wil 1900                 
26/08   21h00 Rapperswil-Jona  vs Vaduz                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
26/08   20h00 Kalmar  vs Orebro                 
26/08   20h00 Djurgardens  vs Elfsborg                 
26/08   20h00 AIK Solna  vs Trelleborgs                 
26/08   20h00 Malmo  vs Sirius                 
26/08   20h00 Dalkurd FF  vs Hammarby                 
26/08   20h00 Hacken  vs Brommapojkarna                 
26/08   20h00 Norrkoping  vs Goteborg                 
26/08   20h00 Ostersunds  vs GIF Sundsvall                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
26/08   20h00 IK Frej  vs Halmstads                 
26/08   20h00 Norrby  vs Eskilstuna City                 
26/08   20h00 Helsingborg  vs Gefle IF                 
26/08   20h00 Orgryte  vs Gais                 
26/08   20h00 Falkenbergs  vs Degerfors IF                 
26/08   20h00 Jonkopings  vs Varbergs BoIS                 
26/08   20h00 Brage  vs Landskrona                 
26/08   20h00 Varnamo  vs Osters                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
26/08   20h30 Cardiff Metropolitan  vs Caernarfon Town                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
26/08   22h00 Hartberg  vs Lask                 
26/08   22h00 Admira  vs Mattersburg                 
26/08   22h00 Rapid Wien  vs Wacker Innsbruck                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
26/08   20h59 Aalborg BK  vs Esbjerg FB                 
26/08   20h59 Midtjylland  vs Randers                 
26/08   20h59 Nordsjaelland  vs AC Horsens                 
26/08   20h59 Vejle  vs Odense BK                 
26/08   20h59 Kobenhavn  vs Sonderjyske                 
26/08   20h59 Vendsyssel FF  vs Brondby                 
26/08   20h59 Hobro I.K.  vs Aarhus AGF                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
26/08   18h45 Viborg  vs Fredericia                 
26/08   18h45 Silkeborg IF  vs Naestved BK                 
26/08   18h45 Helsingor  vs Lyngby                 
26/08   18h45 Nykobing  vs Fremad Amager                 
26/08   18h45 HB Koge  vs Hvidovre IF                 
26/08   18h45 Roskilde  vs Thisted                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
26/08   14h00 UQ FC  vs Centenary Stormers                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
26/08   16h00 Nagoya Grampus  vs Urawa Red                 
26/08   16h00 Vissel Kobe  vs Yokohama FM                 
26/08   17h00 Sagan Tosu  vs Gamba Osaka                 
26/08   17h00 Shonan Bellmare  vs FC Tokyo                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
26/08   16h00 Alb. Niigata (JPN)  vs Avispa Fukuoka                 
26/08   16h00 Okayama  vs Mito Hollyhock                 
26/08   16h00 Machida Zelvia  vs FC Gifu                 
26/08   17h00 Omiya Ardija  vs Renofa Yamaguchi                 
26/08   17h00 Roas. Kumamoto  vs Tochigi SC                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
26/08   11h00 Cerezo Osaka U23  vs Kagoshima                 
26/08   13h00 Blaublitz Akita  vs Fujieda MYFC                 
26/08   17h00 Gamba Osaka U23  vs Yokohama SCC                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
26/08   12h00 Verspah Oita  vs Sony Sendai                 
26/08   12h00 Maruyasu Okazaki  vs FC Imabari                 
26/08   12h00 Veertien Mie  vs Tegevajaro Miyazaki                 
26/08   14h00 Cobaltore Onagawa  vs Vanraure Hachinohe                 
26/08   14h00 Honda FC  vs FC Osaka                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
26/08   17h00 Changchun Yatai  vs Hebei CFLD                 
26/08   18h35 Jiangsu Suning  vs Guangzhou Fuli                 
26/08   18h35 Sh. Shenhua  vs Beijing Renhe                 
26/08   18h35 Tianjin Quanjian  vs Guizhou Zhicheng                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
26/08   18h00 Dalian Chaoyue  vs Meizhou Wuhua                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
26/08   20h55 Dhofar  vs Mirbat SC                 
26/08   22h45 Muscat Club  vs Oman Club                 
26/08   23h15 Al Nahda (OMA)  vs Al Suwaiq                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
27/08   02h00 Patronato Parana  vs Racing Club                 
27/08   02h00 Belgrano  vs Estudiantes LP                 
27/08   02h00 Godoy Cruz  vs Newells Old Boys                 
27/08   02h00 Gimnasia LP  vs Talleres Cordoba                 
27/08   02h00 Independiente  vs Defensa YJ                 
27/08   02h00 Lanus  vs Aldosivi                 
27/08   02h00 Atletico Tucuman  vs Colon                 
27/08   02h00 River Plate  vs Argentinos Jun.                 
27/08   02h00 Rosario Central  vs San Martin Tucuman                 
27/08   02h00 Union Santa Fe  vs San Lorenzo                 
27/08   02h00 Tigre  vs San Martin SJ                 
27/08   02h00 CA Huracan  vs Boca Juniors                 
27/08   02h00 Velez Sarsfield  vs Banfield                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
27/08   02h00 San Marcos A.  vs Cobresal                 
27/08   02h00 CD Magallanes  vs U. San Felipe                 
27/08   02h00 Barnechea  vs Deportes Valdivia                 
27/08   02h00 Cobreloa  vs Coquimbo Unido                 
27/08   02h00 La Serena  vs Dep. Copiapo                 
27/08   02h00 San.Morning  vs Rangers Talca                 
27/08   02h00 Nublense  vs Puerto Montt                 
27/08   02h00 San. Wanderers  vs Melipilla                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
27/08   02h00 Patriotas  vs Jag de Cordoba                 
27/08   02h00 Aguilas Doradas  vs Deportivo Cali                 
27/08   02h00 Deportes Tolima  vs Deportivo Pasto                 
27/08   02h00 Leones FC  vs Envigado                 
27/08   02h00 Junior Barranquilla  vs Inde.Medellin                 
27/08   02h00 Once Caldas  vs Boyaca Chico                 
27/08   02h00 Santa Fe  vs Atl. Bucaramanga                 
27/08   02h00 La Equidad  vs Atletico Huila                 
27/08   02h00 Atl. Nacional  vs Alianza Petrolera                 
27/08   02h00 America Cali  vs Millonarios                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
27/08   00h00 SD Aucas  vs Barcelona SC                 
27/08   03h30 Catolica Quito  vs Emelec                 
27/08   06h00 Dep.Cuenca  vs Delfin SC                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
27/08   02h00 Sol de America  vs Libertad                 
27/08   02h00 General Diaz  vs Cerro Porteno                 
27/08   02h00 3 de Febrero  vs Guarani CA                 
27/08   02h00 Deportivo Santani  vs Deportivo Capiata                 
27/08   02h00 Olimpia Asuncion  vs Independiente F.B.C.                 
27/08   02h00 Nacional  vs Sportivo Luqueno                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
27/08   01h30 Cerro Montevideo  vs CA Progreso                 
27/08   01h30 Wanderers  vs CA Torque                 
27/08   01h30 El Tanque Sisley  vs Atenas San Carlos                 
27/08   01h30 Liverpool P. (URU)  vs Danubio                 
27/08   01h30 Boston River  vs CA Penarol                 
27/08   01h30 Defensor SC  vs Nacional Montevideo                 
27/08   01h30 CA River Plate (URU)  vs Rampla Juniors                 
27/08   01h30 Racing Club Mdeo  vs CA Fenix                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
27/08   04h00 Colorado Rapids  vs Real Salt Lake                 
27/08   04h00 Toronto  vs Montreal Impact                 
27/08   04h00 Philadelphia Union  vs New England                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
27/08   04h00 Atlanta United II  vs Indy Eleven                 
27/08   04h00 Tampa Bay Rowdies  vs Cincinnati                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
27/08   00h00 Univ. Guadalajara  vs Atlante                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
27/08   01h00 San Carlos  vs Carmelita                 
27/08   01h00 Santos Guapiles  vs Alajuelense                 
27/08   01h00 Universidad CR  vs Perez Zeledon                 
27/08   01h00 Municipal Grecia  vs Limon                 
27/08   01h00 Dep. Saprissa  vs Guadalupe FC                 
27/08   01h00 Herediano  vs Cartagines                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
26/08   21h00 Pyramids FC  vs Dakhleya                 
26/08   22h30 Semouha Club  vs Tala'ea Al Jaish                 
26/08   23h15 Al Intagh Al Harbi  vs El Gouna                 
Loading...