x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
17/04   02h00 Lille  vs Montpellier                 

Hạng 3 Pháp

(FB PH3 gửi 8785)
17/04   02h00 Bourg Peronnas  vs Orleans                 
17/04   02h00 Concarneau  vs FC Bastia-Borgo                 
17/04   02h00 Quevilly  vs Annecy FC                 
17/04   02h00 Villefranche  vs Creteil                 
17/04   02h00 Red Star 93  vs SO Cholet                 
17/04   02h00 SC Bastia  vs Lyon Duchere                 
17/04   02h00 Boulogne  vs Stade Briochin                 
17/04   02h00 Le Mans  vs Avranches                 
17/04   02h00 Sete  vs Stade Lavallois                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
17/04   02h00 Dordrecht 90  vs Den Bosch                 
17/04   02h00 Utrecht U21  vs Volendam                 
17/04   02h00 Go Ahead Eagles  vs Almere City                 
17/04   02h00 Telstar  vs SBV Excelsior                 
17/04   02h00 Cambuur  vs Helmond Sport                 
17/04   02h00 TOP Oss  vs MVV Maastricht                 
17/04   02h00 Eindhoven  vs Ajax U21                 
17/04   02h00 NEC Nijmegen  vs AZ Alkmaar U21                 
17/04   02h00 Roda JC  vs NAC Breda                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
16/04   21h00 Sumqayit  vs Gabala FC                 
16/04   21h00 Səbail FK  vs Karabakh Agdam                 

VĐQG Bulgaria

(FB BULA gửi 8785)
16/04   21h15 Etar  vs Botev Vratsa                 
16/04   23h30 CSKA 1948 Sofia  vs Cherno More                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
17/04   00h00 Charleroi  vs Eupen                 
17/04   00h00 Antwerpen  vs Genk                 
17/04   00h00 Sint Truiden  vs Anderlecht                 
17/04   00h00 Standard Liege  vs Beerschot-Wilrijk                 
17/04   00h00 Zulte-Waregem  vs Gent                 
17/04   00h00 Oostende  vs Cercle Brugge                 
17/04   00h00 Kortrijk  vs KV Mechelen                 
17/04   00h00 OH Leuven  vs Waasland-Beveren                 
17/04   00h00 Club Brugge  vs RE Mouscron Peruwelz                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
16/04   22h00 RFC Seraing  vs Lierse                 
16/04   22h00 Club Brugge II  vs Union Saint-Gilloise                 
16/04   22h00 RWD Molenbeek  vs Lommel                 
16/04   22h00 Deinze  vs Westerlo                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
16/04   21h00 NK Varazdin  vs Sibenik                 
16/04   23h05 HNK Gorica  vs Slaven Belupo                 
17/04   01h30 Hajduk Split  vs NK Osijek                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
17/04   00h00 Tammeka Tartu  vs Tulevik Viljandi                 
17/04   00h00 TJK Legion  vs Kuressaare                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
17/04   00h45 Waterford Utd  vs Bohemians                 
17/04   02h45 Derry City  vs Drogheda Utd                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
17/04   02h30 Bray Wanderers  vs Athlone                 
17/04   02h45 Cork City  vs Shelbourne                 
17/04   02h45 UC Dublin  vs Cabinteely                 
17/04   02h45 Galway  vs Treaty United                 
17/04   03h00 Wexford Youths  vs Cobh Ramblers                 

Hạng 2 Israel

(FB ISRB gửi 8785)
16/04   21h00 H. Petah Tikva  vs Hapoel Raanana                 
16/04   21h00 INR HaSharon  vs Hapoel R. Gan                 
16/04   21h00 Hapoel Afula  vs Ahi Nazareth                 
16/04   21h00 Hapoel Umm Al Fahm  vs Hapoel Kfar Shalem                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
16/04   22h00 METTA/LU Riga  vs Riga FC                 
16/04   22h00 FK Liepaja  vs Noah Jurmala                 
16/04   22h00 Spartaks Jurmala  vs Ventspils                 

VĐQG Lithuania

(FB LITA gửi 8785)
16/04   22h00 Dziugas FC  vs FK Riteriai                 
16/04   23h00 Zalgiris  vs Suduva                 
17/04   01h00 Dainava Alytus  vs Kauno Zalgiris                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
16/04   22h00 Speranta  vs Milsami                 
16/04   22h00 Petrocub  vs FC Floresti                 
16/04   22h00 Sfintul Gheorghe  vs Zimbru                 
16/04   22h00 Codru Lozova FC  vs Sheriff Tiraspol                 
16/04   22h00 CSCT Buiucani  vs Dinamo-Auto                 

U21 Ukraine

(FB UKRU21 gửi 8785)
16/04   18h00 Shakhtar Donetsk U21  vs Dinamo Kiev U21                 
16/04   18h00 Vorskla U21  vs Zorya U21                 
16/04   18h00 Mariupol Youth  vs Olimpik Donetsk U21                 
16/04   18h00 FC Lviv U21  vs Oleksandria U21                 
16/04   18h00 Kolos Kovalivka U21  vs Dnipro-1 U21                 
16/04   18h00 FC Mynai U21  vs Desna U21                 
16/04   18h00 Inhulets Petrove U21  vs Rukh Vynnyky U21                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
17/04   02h45 Aberystwyth  vs Flint Town Utd                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
17/04   00h30 Austria Klagenfurt  vs Grazer AK                 
17/04   00h30 Rapid Wien II  vs Horn                 
17/04   00h30 SKU Amstetten  vs Liefering                 
17/04   00h30 Blau Weiss Linz  vs Vorwarts Steyr                 
17/04   00h30 SV Lafnitz  vs Dornbirn                 
17/04   00h30 Austria Wien II  vs Wacker Innsbruck                 
17/04   00h30 LASK Juniors  vs Floridsdorfer AC                 
17/04   00h30 Aust Lustenau  vs Kapfenberg                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
17/04   01h00 Vejle  vs Aalborg BK                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
17/04   00h00 Viborg  vs Esbjerg FB                 
17/04   01h00 Skive IK  vs Kolding IF                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
16/04   17h00 WS Wanderers  vs Brisbane Roar                 

Aus Queensland

(FB AUSQSL gửi 8785)
16/04   17h30 Redlands Utd  vs Brisbane Strikers                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
16/04   18h45 Metro Stars  vs Cumberland Utd                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
16/04   17h30 Melb. Knights  vs Altona City                 
16/04   17h45 Port Melbourne  vs Avondale Heights                 
16/04   18h15 Bentleigh Greens  vs Oakleigh Cannons                 
16/04   18h30 Dandenong City  vs Green Gully SC                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
16/04   18h00 Consa. Sapporo  vs Yokohama FM                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
17/04   02h35 Al Qadisiya  vs Al Raed                 
17/04   02h45 Al Nasr (KSA)  vs Al Faisaly (KSA)                 
17/04   03h10 Al Ittihad (KSA)  vs Al Baten                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
17/04   02h30 Jalil Club  vs Al Aqaba SC                 

Malay Super League

(FB MASL gửi 8785)
16/04   22h00 Terengganu  vs Kuala Lumpur FA                 
16/04   22h00 Pahang  vs Darul Takzim                 

Malay Premier League

(FB MAPL gửi 8785)
16/04   22h00 Sarawak  vs PDRM FA                 

VĐQG Singapore

(FB SINA gửi 8785)
16/04   20h30 Tampines Rovers  vs Geylang Intl                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
16/04   17h00 Lok. Tashkent  vs Bunyodkor                 
16/04   17h00 Navbahor  vs Turon Yaypan                 
16/04   17h00 FK AGMK  vs Qyzylqum                 

Hạng Nhất QG

(FB VNB gửi 8785)
16/04   18h00 Bình Phước  vs Đăk Lăk                 
16/04   18h00 CA Nhân Dân  vs An Giang                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
17/04   08h30 Necaxa  vs Queretaro                 
17/04   10h30 Mazatlan FC  vs Atlas                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
17/04   02h30 El Gouna  vs ENPPI Cairo                 

Cúp Ai Cập

(FB EGYC gửi 8785)
17/04   02h30 Aswan FC  vs El Gouna                 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo