bong da
   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
28/10   20h30 Burnley  vs Chelsea  1 1/4 : 0-0.930.851/2 : 0-0.970.872 1/20.85-0.9510.81-0.9310.004.901.35
28/10   20h30 Crystal Palace  vs Arsenal  3/4 : 00.84-0.931/4 : 00.901.002 3/40.88-0.981 1/4-0.890.764.104.001.83
28/10   23h00 Man Utd  vs Everton  0 : 3/40.940.980 : 1/40.84-0.942 1/20.89-0.9910.87-0.991.723.855.00

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
28/10   18h00 Getafe  vs Real Betis  0 : 1/4-0.930.840 : 00.76-0.8820.86-0.963/40.80-0.932.423.103.25
28/10   22h15 Barcelona  vs Real Madrid  0 : 1/2-0.930.840 : 1/4-0.890.783 1/4-0.960.861 1/40.890.992.053.853.40
29/10   00h30 Alaves  vs Villarreal  1/4 : 00.85-0.930 : 0-0.880.762 1/40.990.913/40.73-0.873.203.302.35
29/10   02h45 Sevilla  vs Huesca  0 : 1 3/40.86-0.940 : 3/40.930.973 1/40.901.001 1/40.81-0.931.246.5012.00

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
28/10   18h30 Sassuolo  vs Bologna  0 : 1/20.990.930 : 1/4-0.930.832 1/40.950.951-0.900.771.983.354.20
28/10   21h00 SPAL 1907  vs Frosinone  0 : 3/4-0.940.860 : 1/4-0.970.872 1/40.950.951-0.850.711.793.554.95
28/10   21h00 Cagliari  vs Chievo  0 : 3/40.86-0.940 : 1/40.910.992 1/40.920.981-0.880.751.653.656.20
28/10   21h00 Genoa  vs Udinese  0 : 1/40.88-0.960 : 00.66-0.812 1/4-0.980.883/40.77-0.902.173.253.65
29/10   00h00 AC Milan  vs Sampdoria  0 : 10.90-0.980 : 1/2-0.880.772 3/40.910.9910.73-0.871.524.406.40
29/10   02h30 Napoli  vs Roma  0 : 3/4-0.960.880 : 1/4-0.990.892 3/40.910.991 1/4-0.900.771.793.904.40

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
28/10   19h30 Nurnberg  vs Ein.Frankfurt  1/4 : 00.960.960 : 0-0.870.752 3/4-0.980.8810.81-0.933.153.602.23
28/10   21h30 Leipzig  vs Schalke 04  0 : 1/2-0.990.910 : 1/4-0.860.742 1/20.86-0.9610.84-0.962.003.602.80
29/10   00h00 Wer.Bremen  vs B.Leverkusen  0 : 1/4-0.930.850 : 00.82-0.932 3/40.85-0.951 1/4-0.930.812.353.652.95

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
28/10   21h00 Rennes  vs Stade Reims  0 : 3/41.000.900 : 1/40.990.912 1/40.990.893/40.76-0.891.753.454.50
28/10   23h00 Bordeaux  vs Nice  0 : 1/40.970.930 : 00.68-0.822 1/40.970.913/40.76-0.892.233.303.05
29/10   03h00 Marseille  vs PSG  1 1/4 : 00.920.981/2 : 00.960.943 1/2-0.970.851 1/2-0.930.815.705.001.42
Loading...

Vòng loại U17 Châu Âu

(FB EU17VL gửi 8785)
28/10   12h59 Hy Lạp U17  vs Moldova U17                 
28/10   12h59 Ba Lan U17  vs Luxembourg U17                 
28/10   12h59 Bỉ U17  vs Latvia U17                 
28/10   12h59 Pháp U17  vs Phần Lan U17                 

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

(FB EUW17VL gửi 8785)
28/10   12h59 Montenegro U17 Nữ  vs Romania U17 Nữ                 
28/10   12h59 Serbia U17 Nữ  vs Ireland U17 Nữ                 
28/10   12h59 Phần Lan U17 Nữ  vs Italia U17 Nữ                 
28/10   12h59 Albania U17 Nữ  vs Wales U17 Nữ                 

Vòng loại U19 Nữ Châu Á

(FB ASIW19VL gửi 8785)
28/10   12h00 Đảo Guam U19 Nữ  vs UAE U19 Nữ                 
28/10   14h00 Singapore U19 Nữ  vs Malaysia U19 Nữ                 
28/10   14h30 Lào U19 Nữ  vs Iran U19 Nữ                 
28/10   15h00 Pakistan U19 Nữ  vs Nepal U19 Nữ                 
28/10   15h00 Hàn Quốc U19 Nữ  vs Đài Loan U19 Nữ                 
28/10   15h30 Australia U19 Nữ  vs Hồng Kông U19 Nữ                 
28/10   17h00 Kyrgyzstan U19 Nữ  vs Uzbekistan U19 Nữ                 
28/10   17h00 Việt Nam U19 Nữ  vs Jordan U19 Nữ                 
28/10   17h30 Myanmar U19 Nữ  vs Palestine U19 Nữ                 
28/10   18h00 Tajikistan U19 Nữ  vs Bangladesh U19 Nữ                 
28/10   18h30 Thái Lan U19 Nữ  vs Ấn Độ U19 Nữ                 
28/10   19h30 Lebanon U19 Nữ  vs Mông Cổ U19 Nữ                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
28/10   18h00 Gimnastic  vs Real Oviedo                 
29/10   00h00 Extremadura UD  vs Albacete                 
29/10   00h00 Rayo Majada.  vs Osasuna                 
29/10   02h30 Elche  vs Zaragoza                 

Hạng 3 Tây Ban Nha

(FB TBN3 gửi 8785)
28/10   22h00 San Fernando  vs Recreativo Huelva                 
28/10   22h00 Barakaldo  vs Union Langreo                 
28/10   22h00 Badalona  vs Castellon                 
28/10   22h00 UD Logrones  vs Amorebieta                 
28/10   22h00 Linense  vs Murcia                 
28/10   22h00 Lleida Esportiu  vs Hercules CF                 
28/10   22h00 Salamanca  vs Celta Vigo II                 
28/10   22h00 Pontevedra  vs CF Salmantino                 
28/10   22h00 Coruxo  vs Deportivo B                 
28/10   22h00 S.S. Reyes  vs Union Adarve                 
28/10   22h00 Atletico Madrid B  vs SD Ponferradina                 
28/10   22h00 Real Sociedad B  vs Gim. Torrelavega                 
28/10   22h00 Izarra  vs Real Union                 
28/10   22h00 Levante B  vs Ejea                 
28/10   22h00 Valencia B  vs Alcoyano                 
28/10   22h00 Espanyol B  vs Barcelona B                 
28/10   22h00 Almeria B  vs Malaga B                 
28/10   22h00 UCAM Murcia  vs Sevilla B                 
28/10   22h00 RD Bouzas  vs Guijuelo                 
28/10   22h00 Cultural Leonesa  vs Inter de Madrid                 
28/10   22h00 Las Palmas Atl.  vs Burgos CF                 
28/10   22h00 Granada II  vs Badajoz                 
28/10   22h00 Gernika  vs CD Vitoria (ESP)                 
28/10   22h00 Cornella  vs Sabadell                 
28/10   22h00 Cartagena  vs Atl. Sanluqueno                 
28/10   22h00 Villarreal B  vs Atl. Baleares                 
28/10   22h00 Jumilla  vs UD Melilla                 
28/10   22h00 Ebro  vs Conquense                 
28/10   22h00 Navalcarnero  vs Valladolid II                 
28/10   22h00 SCD Durango  vs Sporting Gijon B                 
28/10   22h00 Arenas de Guecho  vs Athletic Bilbao B                 
28/10   22h00 Real Oviedo B  vs Leioa                 
28/10   22h00 Talavera  vs Ibiza-Eivissa                 
28/10   22h00 Marbella  vs Ejido                 
28/10   22h00 Don Benito  vs Villanovense                 
28/10   22h00 Ontinyent  vs UE Olot                 
28/10   22h00 Mirandes  vs Tudelano                 
28/10   22h00 Teruel  vs Peralada                 
28/10   22h00 Racing Santander  vs CD Calahorra                 
28/10   22h00 Real Madrid B  vs Fuenlabrada                 

Hạng 3 Italia

(FB ITA3 gửi 8785)
28/10   19h30 AC Renate  vs Triestina                 
28/10   19h30 Teramo  vs Ravenna                 
28/10   19h30 Feralpisalo  vs Gubbio                 
28/10   19h30 Cavese  vs Trapani                 
28/10   19h30 Novara  vs Pro Piacenza                 
28/10   19h30 Pordenone  vs US Fermana                 
28/10   19h30 Pontedera  vs Carrarese                 
28/10   19h30 AC Cuneo  vs Arzachena Calcio                 
28/10   19h30 Casertana  vs Vibonese                 
28/10   19h30 Giana Erminio  vs Albinoleffe                 
28/10   19h30 SS Monopoli  vs Catanzaro                 
28/10   19h30 Pisa  vs Pro Vercelli                 
28/10   19h30 Virtus Francavilla  vs Rende                 
28/10   19h30 US Olbia  vs Arezzo                 
28/10   19h30 Sicula Leonzio  vs Potenza SC                 
28/10   19h30 AS Bisceglie  vs Paganese                 
28/10   19h30 FC Rieti  vs Siracusa                 
28/10   19h30 Albissola 2010  vs Aurora Pro Patria                 
28/10   19h30 Pesaro  vs Imolese Calcio                 
28/10   19h30 Fano  vs Monza                 
28/10   19h30 Catania  vs Viterbese Calcio                 
28/10   19h30 Vicenza  vs Virtus Verona                 
28/10   19h30 Luchese  vs Juventus U23                 
28/10   19h30 Piacenza  vs Virtus Entella                 
28/10   19h30 Reggina  vs Juve Stabia                 
28/10   19h30 Rimini  vs Alto Adige                 
28/10   19h30 Siena  vs Pistoiese                 
28/10   19h30 Alessandria  vs Gozzano                 
28/10   19h30 Ternana  vs Sambenedettese                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
28/10   19h30 Ingolstadt  vs Duisburg  0 : 1/2-0.950.850 : 1/4-0.850.732 1/20.881.0010.881.002.043.553.60
28/10   19h30 Union Berlin  vs Dynamo Dresden  0 : 1/20.910.990 : 1/4-0.920.812 1/20.83-0.9510.85-0.971.903.604.00
28/10   19h30 St. Pauli  vs Holstein Kiel  0 : 00.83-0.930 : 00.86-0.962 1/20.87-0.9910.890.992.483.402.80

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
28/10   19h00 St. Pauli II  vs Hamburger II                 
28/10   19h00 USI Lupo-Martini  vs Havelse                 
28/10   19h00 Germania Egestorf  vs Wolfsburg II                 
28/10   19h00 Oldenburg 1987  vs Drochtersen/Assel                 

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

(FB DUC4DB gửi 8785)
28/10   18h30 Auerbach  vs BFC Viktoria 1889                 
28/10   18h30 Ger.Halberstadt  vs Meuselwitz                 
28/10   18h30 Chemnitzer  vs Oberlausitz                 
28/10   18h30 BFC Dynamo  vs Union Furstenwalde                 
28/10   18h30 Babelsberg  vs VSG Altglienicke                 
28/10   18h30 Budissa Bautzen  vs Wacker Nordhausen                 
28/10   18h30 Lok.Leipzig  vs Optik Rathenow                 
28/10   18h30 RW Erfurt  vs Bischofswerdaer                 
28/10   18h30 Berlin AK 07  vs Hertha Berlin II                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
28/10   22h00 Tondela  vs Vitoria Setubal  0 : 1/4-0.970.870 : 00.73-0.852 1/4-0.990.873/40.76-0.892.353.202.94
28/10   22h00 Aves  vs Santa Clara  0 : 1/40.88-0.980 : 1/4-0.810.672 1/40.84-0.961-0.890.762.143.303.25
28/10   22h00 Nacional Madeira  vs Portimonense  0 : 00.980.920 : 0-0.980.882 3/40.970.911 1/4-0.870.732.593.402.49
28/10   22h00 Moreirense  vs Maritimo  0 : 1/4-0.940.840 : 00.78-0.892 1/40.990.893/40.75-0.882.333.252.90
28/10   22h00 Belenenses  vs Benfica  1 1/2 : 00.86-0.961/2 : 01.000.902 1/20.970.9110.950.938.604.751.33
28/10   22h00 Porto  vs Feirense  0 : 2 1/40.930.970 : 11.000.903 1/4-0.960.841 1/40.79-0.921.118.0017.00
28/10   22h00 Rio Ave  vs Chaves  0 : 1/20.990.910 : 1/4-0.890.782 1/20.84-0.9610.881.001.953.503.55
28/10   22h00 Sporting Lisbon  vs Boavista  0 : 1 1/2-0.930.830 : 1/20.85-0.952 3/4-0.960.8410.78-0.911.314.659.60
28/10   22h00 Vitoria Guimaraes  vs Braga  1/2 : 00.85-0.951/4 : 00.74-0.862 3/4-0.960.8410.80-0.933.353.402.04

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
28/10   22h00 SC Farense  vs Cova Piedade                 
28/10   22h00 Benfica B  vs SC Covilha                 
28/10   22h00 Vitoria Guimaraes B  vs Pacos Ferreira                 
28/10   22h00 Academico Viseu  vs Leixoes                 
28/10   22h00 Famalicao  vs Porto B                 
28/10   22h00 UD Oliveirense  vs Braga II                 
28/10   22h00 Arouca  vs CD Mafra                 
28/10   22h00 Penafiel  vs Academica Coim                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
28/10   17h15 Vitesse Arnhem  vs Fortuna Sittard                 
28/10   19h30 Ajax  vs Feyenoord                 
28/10   19h30 Willem II  vs Utrecht                 
28/10   21h45 AZ Alkmaar  vs Heerenveen                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
28/10   17h00 Cska Moscow  vs Krasnodar                 
28/10   18h00 Yenisey  vs Lok. Moscow                 
28/10   20h30 Akhmat Groznyi  vs Din. Moscow                 
29/10   00h30 Rubin Kazan  vs Spartak Moscow                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
28/10   19h00 Baltika  vs Mordovia                 
28/10   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs PFC Sochi                 
28/10   19h00 Spartak Moscow B  vs Tom Tomsk                 
28/10   19h00 Zenit B  vs Tyumen                 
28/10   19h00 Khimki  vs Chertanovo                 
28/10   19h00 Nizhny Novgorod  vs SKA Energiya                 
28/10   19h00 Avangard Kursk  vs Sibir                 
28/10   19h00 Fakel  vs Luch Energiya                 
28/10   19h00 Rotor Volgograd  vs FK Tambov                 
28/10   19h00 Armavir  vs Krasnodar B                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
28/10   19h00 Kastrioti Kruje  vs Luftetari Gjiro.                 
28/10   19h00 Partizani Tirana  vs Skenderbeu                 
28/10   19h00 KF Kamza  vs KF Tirana                 
28/10   19h00 Flamurtari Vlore  vs Teuta Durres                 
28/10   19h00 KF Laci  vs Kukesi                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
28/10   20h00 Pyunik  vs Shirak                 
28/10   20h00 Lori Vanadzor  vs Banants                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
28/10   20h00 Səbail FK  vs Keşla FK                 
28/10   20h00 Neftchi Baku  vs Karabakh Agdam                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
28/10   21h30 Korona Kielce  vs Cracovia Krakow                 
29/10   00h00 Gornik Zabrze  vs Zaglebie Lubin                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
28/10   20h00 Dinamo Minsk  vs Dinamo Brest                 
28/10   20h00 Gomel  vs Bate Borisov                 
28/10   20h00 Torpedo Zhodino  vs Shakhter Soligo.                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
28/10   21h00 Hajduk Split  vs HNK Rijeka                 
28/10   23h30 Slaven Belupo  vs Dinamo Zagreb                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
28/10   23h00 Tammeka Tartu  vs Levadia T.                 

VĐQG Georgia

(FB GEOA gửi 8785)
28/10   18h00 Lokomotiv T  vs Torpedo Kut.                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
28/10   17h00 Spartaks Jurmala  vs Rigas Futbola Skola                 
28/10   17h00 Jelgava  vs FK Liepaja                 
28/10   19h00 Valmiera / BSS  vs METTA/LU Riga                 
28/10   19h00 Riga FC  vs Ventspils                 

VĐQG Macedonia

(FB MKDA gửi 8785)
28/10   18h30 Vardar  vs Renova                 
28/10   18h30 Sileks Kratovo  vs Rabotnicki                 
28/10   18h30 Pobeda  vs Shkupi                 
28/10   18h30 Academy Pandev  vs Belasica Strumica                 
28/10   18h30 Shkendija  vs Makedonija                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
28/10   20h00 Tarxien Rainbows  vs Qormi                 
28/10   22h00 Sliema Wanderers  vs Hibernians                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
29/10   00h00 Odd Grenland  vs Tromso                 
29/10   00h00 Kristiansund  vs Sandefjord                 
29/10   00h00 Bodo Glimt  vs Stabaek                 
29/10   00h00 Sarpsborg  vs Haugesund                 
29/10   00h00 Ranheim IL  vs Lillestrom                 
29/10   02h00 Brann  vs Rosenborg                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
28/10   19h00 Nest-Sotra  vs Tromsdalen                 
28/10   19h00 Floro SK  vs Asane Fotball                 
28/10   23h00 HamKam  vs Mjondalen                 
28/10   23h00 Levanger FK  vs Notodden FK                 
28/10   23h00 FK Jerv  vs Kongsvinger                 
28/10   23h00 Sogndal  vs Aalesund                 
28/10   23h00 Strommen  vs Sandnes Ulf                 
28/10   23h00 Viking  vs Ullensaker/Kisa                 

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
28/10   17h00 Sparta Praha U19  vs Brno U19                 
28/10   17h00 Slavia Praha U19  vs Vik. Plzen U19                 
28/10   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Banik Ostrava U19                 
28/10   17h00 Zlin U19  vs C. Budejovice U19                 
28/10   17h00 Jihlava U19  vs MFk Karvina U19                 
28/10   17h00 Pardubice U19  vs Mlada Boleslav U19                 
28/10   17h00 Pribram U19  vs Hradec Kralove U19                 
28/10   17h00 Dukla Praha U19  vs Slovacko U19                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
28/10   15h15 Dukla Praha U21  vs Jablonec U21                 
28/10   15h30 Banik Ost. U21  vs Brno U21                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
28/10   23h00 Akhisar Bld.  vs Goztepe                 
28/10   23h00 Kayserispor  vs Sivasspor                 
28/10   23h00 Konyaspor  vs Istanbul BB                 
28/10   23h00 Bursaspor  vs Alanyaspor                 
28/10   23h00 Antalyaspor  vs Trabzonspor                 
28/10   23h00 Erzurum BB  vs Kasimpasa                 
28/10   23h00 Malatyaspor  vs Galatasaray                 
28/10   23h00 Besiktas  vs Rizespor                 
28/10   23h00 Fenerbahce  vs Ankaragucu                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
28/10   19h00 Boluspor  vs Genclerbirligi                 
28/10   19h00 Elazigspor  vs Hatayspor                 
28/10   19h00 Osmanlispor  vs Altinordu SK                 
28/10   19h00 Umraniyespor  vs Adana Demirspor                 
28/10   19h00 Afjet Afyonspor  vs Gaziantep B.B                 
28/10   19h00 Giresunspor  vs Balikesirspor                 
28/10   19h00 Eskisehirspor  vs Istanbulspor AS                 
28/10   19h00 Altay  vs Denizlispor                 
28/10   19h00 Adanaspor  vs Karabukspor                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
28/10   21h00 Hammarby  vs Kalmar                 
28/10   21h00 Orebro  vs Djurgardens                 
28/10   23h30 Norrkoping  vs Ostersunds                 
28/10   23h30 Sirius  vs Brommapojkarna                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
28/10   21h00 Halmstads  vs Brage                 
28/10   23h30 Falkenbergs  vs Varnamo                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
28/10   20h30 Cardiff Metropolitan  vs Carmarthen                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
28/10   20h30 Wolfsberger AC  vs St.Polten                 
28/10   20h30 Rapid Wien  vs Admira                 
28/10   23h00 Lask  vs RB Salzburg                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
28/10   18h00 Hobro I.K.  vs Vejle                 
28/10   20h00 Randers  vs Esbjerg FB                 
28/10   22h00 Kobenhavn  vs Aarhus AGF                 
29/10   00h00 Aalborg BK  vs Vendsyssel FF                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
28/10   18h45 Silkeborg IF  vs Hvidovre IF                 
28/10   18h45 Nykobing  vs Thisted                 
28/10   18h45 Lyngby  vs Helsingor                 
28/10   18h45 HB Koge  vs Naestved BK                 
28/10   18h45 Fredericia  vs Fremad Amager                 
28/10   18h45 Roskilde  vs Viborg                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
28/10   13h00 Brisbane Roar  vs Wellington Phoenix  0 : 1/20.950.950 : 1/4-0.920.812 3/40.86-0.981 1/4-0.880.751.943.853.65
28/10   15h00 Melb. Victory  vs Perth Glory  0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.990.8930.970.911 1/40.990.891.854.003.85

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
28/10   11h00 Nagano Parceiro  vs Ryukyu                 
28/10   11h00 Gamba Osaka U23  vs Sagamihara                 
28/10   11h00 Cerezo Osaka U23  vs Azul Claro Numazu                 
28/10   11h00 FC Tokyo U23  vs Fujieda MYFC                 
28/10   11h00 Fukushima Utd  vs Gainare Tottori                 
28/10   11h00 Giravanz Kita.  vs Grulla Morioka                 
28/10   11h00 Kagoshima  vs Kataller Toyama                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
28/10   13h00 Verspah Oita  vs Maruyasu Okazaki                 

Nữ Nhật

(FB NHATW gửi 8785)
28/10   11h00 Urawa RD Ladies Nữ  vs Nittaidai FIELDS (W)                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
28/10   13h30 Guizhou Zhicheng  vs Guangzhou Ever.                 
28/10   13h30 Tianjin Teda  vs Sh. Shenhua                 
28/10   17h35 Shanghai SIPG  vs Shandong Luneng                 
28/10   17h35 Henan Construction  vs Beijing Guoan                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
28/10   13h30 Shanghai Shenxin  vs Shenzhen FC                 
28/10   13h30 Dalian Chaoyue  vs Beijing BG                 
28/10   13h30 Nei Mongol  vs Wuhan Zall                 
28/10   13h30 Meizhou Wuhua  vs Qingdao Huanghai                 
28/10   13h30 Heil. Lava Spring  vs Xinjiang Tianshan                 
28/10   13h30 Yanbian Fude  vs Shijiazhuang YJ                 
28/10   13h30 Zhejiang Greentown  vs Meizhou Meixian                 
28/10   13h30 Zhejiang  vs Liaoning Hunyong                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
28/10   14h30 Persija Jakarta  vs Barito Putera                 
28/10   14h30 Arema Indonesia  vs PSMS Medan                 
28/10   14h30 PS TNI  vs Persela Lamon                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
28/10   11h35 Waitakare Utd  vs Team Wellington                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
28/10   18h50 Rustaq Club  vs Sur Club                 
28/10   19h15 Mirbat SC  vs Al Shabab (OMA)                 
28/10   21h50 Oman Club  vs Al Suwaiq                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
29/10   02h00 Patronato Parana  vs Rosario Central                 
29/10   02h00 Talleres Cordoba  vs San Martin Tucuman                 
29/10   02h00 San Martin SJ  vs Defensa YJ                 
29/10   02h00 Banfield  vs Estudiantes LP                 
29/10   02h00 Gimnasia LP  vs Boca Juniors                 
29/10   02h00 Atletico Tucuman  vs Independiente                 
29/10   02h00 Newells Old Boys  vs Argentinos Jun.                 
29/10   02h00 Racing Club  vs San Lorenzo                 
29/10   02h00 River Plate  vs Aldosivi                 
29/10   02h00 Union Santa Fe  vs Godoy Cruz                 
29/10   02h00 Tigre  vs Lanus                 
29/10   02h00 CA Huracan  vs Colon                 
29/10   02h00 Velez Sarsfield  vs Belgrano                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
29/10   02h00 San Marcos A.  vs Deportes Valdivia                 
29/10   02h00 Puerto Montt  vs San.Morning                 
29/10   02h00 Dep. Copiapo  vs Barnechea                 
29/10   02h00 Cobreloa  vs San. Wanderers                 
29/10   02h00 Melipilla  vs Coquimbo Unido                 
29/10   02h00 Rangers Talca  vs CD Magallanes                 
29/10   02h00 La Serena  vs Nublense                 
29/10   02h00 U. San Felipe  vs Cobresal                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
29/10   02h00 Millonarios  vs Deportes Tolima                 
29/10   02h00 Aguilas Doradas  vs Alianza Petrolera                 
29/10   02h00 Inde.Medellin  vs Atl. Bucaramanga                 
29/10   02h00 Leones FC  vs Santa Fe                 
29/10   02h00 Deportivo Cali  vs Jag de Cordoba                 
29/10   02h00 Atletico Huila  vs Envigado                 
29/10   02h00 Boyaca Chico  vs Deportivo Pasto                 
29/10   02h00 Junior Barranquilla  vs America Cali                 
29/10   02h00 Once Caldas  vs Atl. Nacional                 
29/10   02h00 La Equidad  vs Patriotas                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
28/10   23h00 Macara  vs Barcelona SC                 
28/10   23h00 Independiente JT  vs LDU Quito                 
28/10   23h00 Catolica Quito  vs Delfin SC                 
28/10   23h00 SD Aucas  vs Emelec                 
28/10   23h00 Guayaquil City  vs Tecnico Uni.                 
28/10   23h00 Dep.Cuenca  vs Nacional Quito                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
29/10   02h00 Independiente F.B.C.  vs Sol de America                 
29/10   02h00 Deportivo Capiata  vs Olimpia Asuncion                 
29/10   02h00 Deportivo Santani  vs Nacional                 
29/10   02h00 Sportivo Luqueno  vs General Diaz                 
29/10   02h00 Guarani CA  vs Libertad                 
29/10   02h00 Cerro Porteno  vs 3 de Febrero                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
29/10   02h00 Sport Boys  vs Universitario                 
29/10   02h00 Sporting Cristal  vs Uni.San Martin                 
29/10   02h00 Real Garcilaso  vs Melgar                 
29/10   02h00 Dep. Municipal  vs UTC Cajamarca                 
29/10   02h00 Comerciantes Unidos  vs DU Comercio                 
29/10   02h00 Sport Rosario  vs Ayacucho FC                 
29/10   02h00 Alianza Lima  vs Academia Cantolao                 
29/10   02h00 Binacional  vs Sport Huancayo                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
29/10   01h30 Cerro Montevideo  vs Wanderers                 
29/10   01h30 CA Progreso  vs Atenas San Carlos                 
29/10   01h30 Wanderers  vs Liverpool P. (URU)                 
29/10   01h30 El Tanque Sisley  vs Racing Club Mdeo                 
29/10   01h30 Liverpool P. (URU)  vs CA River Plate (URU)                 
29/10   01h30 Nacional Montevideo  vs Danubio                 
29/10   01h30 Rampla Juniors  vs Cerro Montevideo                 
29/10   01h30 Atenas San Carlos  vs Nacional Montevideo                 
29/10   01h30 Boston River  vs Defensor SC                 
29/10   01h30 Danubio  vs CA Fenix                 
29/10   01h30 Defensor SC  vs CA Penarol                 
29/10   01h30 CA Torque  vs Rampla Juniors                 
29/10   01h30 CA Penarol  vs CA Progreso                 
29/10   01h30 CA River Plate (URU)  vs El Tanque Sisley                 
29/10   01h30 Racing Club Mdeo  vs Boston River                 
29/10   01h30 CA Fenix  vs CA Torque                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
29/10   04h00 Colorado Rapids  vs Dallas                 
29/10   04h00 Columbus Crew  vs Minnesota Utd                 
29/10   04h00 New York RB  vs Orlando City                 
29/10   04h00 New York City  vs Philadelphia Union                 
29/10   04h00 Chicago Fire  vs D.C. Utd                 
29/10   04h00 LA Galaxy  vs Houston Dynamo                 
29/10   04h00 Sporting Kansas  vs Los Angeles FC                 
29/10   04h00 Toronto  vs Atlanta United                 
29/10   04h00 Seattle Sounders  vs San Jose EQ                 
29/10   04h00 Vancouver WC  vs Portland Timbers                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
29/10   00h00 Univ. Guadalajara  vs Venados                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
29/10   01h00 Perez Zeledon  vs Santos Guapiles                 
29/10   01h00 Cartagines  vs Municipal Grecia                 
29/10   01h00 Carmelita  vs Herediano                 
29/10   01h00 Limon  vs Dep. Saprissa                 
29/10   01h00 Alajuelense  vs San Carlos                 
29/10   01h00 Guadalupe FC  vs Universidad CR                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
28/10   20h30 Blo. Celtic  vs Baroka FC                 
28/10   20h30 SuperSport Utd  vs Golden Arrows                 
28/10   20h30 Black Leopards  vs Free State Stars                 
Loading...